“இன்று நேற்று நாளை 2” அப்டேட்

Published:

விஷ்ணு விஷால், மியா, கருணாகரன் நடித்து வெளியான படம் “இன்று நேற்று நாளை”. இத்திரைப்படத்தை ரவிகுமார் இயக்கினார். இத்திரைப்படம் சை ஃபை காமெடி படமாக அமைந்து மக்களிடையே பெரிய வரவேற்பை பெற்றது.
இந்த படத்தை திருக்குமரன் எண்டர்டெய்ன்மண்ட் மற்றும் ஸ்டூடியோ கிரீன் நிறுவனம் இணைந்து தயாரித்தது. அட்டக்கத்தி , பீட்சா, சூது கவ்வும் போன்ற பிரபல படங்களை
திருக்குமரன் எண்டர்டெய்ன்மண்ட் தயாரித்துள்ளது.
அந்த வரிசையில் இந்நிறுவனம் “பிட்சா 4 – ஹோம் அலோன்” திரைப்படத்தையும் “இன்று நேற்று நாளை” இரண்டாம் பாகத்தையும் தயாரிக்கவுள்ளது.இந்த படத்திற்கான துவக்க விழா நேற்று சென்னையில் உள்ள திருக்குமரன் எண்டர்டெயின்மண்ட் அலுவலகத்தில் நடைப்பெற்றது. இந்த விழா தொடர்பான வீடியோ வெளியிடப்பட்டு இருக்கிறது.

டைம் டிராவல் கதையம்சம் கொண்ட “இன்று நேற்று நாளை” படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. அந்த வகையில் இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகம் துவங்கி இருப்பது ரசிகர்களிடம் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

 

 

Related articles

Recent articles

spot_img