ரம்யா பாண்டியன் லேட்டஸ்ட் வைரல் வீடியோ!

Published:

பல திரைப்படங்களில் பல கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தாலும் சரியான வரவேற்புகள் இன்றி பின்பு டிவி நிகழ்ச்சிகள் மூலம் வைரலாகுபவர்கள் உள்ளனர். அவ்வாறு ட்ரெண்ட் ஆகிய ரம்யா பாண்டியனின் இன்ஸ்டா வீடியோ வைரலாகி வருகின்றது.

 

2015ஆம் ஆண்டு வெளியாகிய ஜோக்கர் திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகியவர் ரம்யா பாண்டியன் ஆவார். சமுத்திர கணினியுடன் ஆண்தேவதை படத்திலும் நடித்திருந்தாலும் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகிய பிக் பாஸ் , குக் வித் கோமாளி போன்ற நிகழ்ச்சிகளில் பங்குபற்றியதன் மூலமே பெரிய அளவில் பிரபலமானார்.

 

இவ்வாறு இருக்கும் இவரே சமீபத்தில் அழகான ஆடையுடன் அசத்தல் லுக்கில் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அழகிய கவிதை மற்றும் பாட்டு இணைந்து காணப்படும். குறித்த விடியோவை தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் “மெல்லிய சிமிட்டல்கள் போதும்…சிறுசிறு அசைவுகள் போதும்…இமை மூடி திறந்தால் போதும்கண்பாவையின் விழி மொழியில் ஆடிப்பாவை அசந்தே போகும்” என்ற டாக்லைனுடன் பதிவு செய்துள்ளார்

https://www.instagram.com/reel/C6NiwpvRnLy/?utm_source=ig_web_copy_link

Related articles

Recent articles

spot_img