சூர்யா 44 யிலும் டபுள் ஆக்சனா ?

Published:

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக பல ரசிகர்களை சம்பாதித்து வைத்திருந்தாலும் தொடர்ந்து திரைப்படங்களை கொடுக்காமல் இருப்பவர்கள் ஏராளம் ஆகும். அவ்வாறு இருக்கும் சூர்யாவின் அடுத்த படம் தொடர்பாக அப்டேட் கிடைத்துள்ளது.

ஜிகுரு தாண்டா , மகான் ,பேட்ட போன்ற பல வெற்றி திரைப்படங்களை இயக்கிய இயக்குனர் கார்த்திக் சுப்ராஜ் இயக்கத்தில் முன்னணி நடிகராக இருக்கும் சூர்யா நடிக்கும்  திரைப்படம் சூர்யா 44 ஆகும். குறித்த படத்தில் பூஜா ஹெக்டே ஹீரோயினாக நடிக்கின்றார்.

இந்த நிலையிலேயே குறித்த படத்துக்கான எதிர்பார்ப்பு அதிக மாக உள்ள நிலையில் படம் தொடர்பாக அப்டேட் கிடைத்துள்ளது. குறித்த படத்தில் சூர்யா டபுள் ஆக்சனில் நடிப்பதுடன் , குறித்த அப்படத்தின் அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு ஊட்டியில் நடைபெற உள்ளது மற்றும் அடுத்த ஆண்டு பொங்கலுக்கு வெளியாக வாய்ப்புள்ளதாகவும் குறைப்படுகின்றது.

 

Related articles

Recent articles

spot_img