முடிவுக்கு வந்தது விஜய் டிவியின் பிரபல சீரியல்

Published:

தமிழும் சரஸ்வதியும் ஒரு இந்திய தமிழ் மொழி சோப் ஓபரா ஆகும். இதில் தீபக் தினகர் மற்றும் நக்ஷத்ரா நாகேஷ் நடித்துள்ளனர்.இது ஜூலை 12, 2021 அன்று ஸ்டார் விஜய் மற்றும் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் ஒளிபரப்பப்பட்டது. S. குமரன் இந்த தொடரின் இயக்குனர் மற்றும் ராதிகா சீனிவாசன் மற்றும் B. சீனிவாசன் விகடன் டெலிவிஸ்டாஸ் அதன் தயாரிப்பாளர்கள்.சரஸ்வதி நன்றாகப் படிக்கவில்லை என்று தன் தந்தையின் தொடர்ச்சியான விமர்சனங்களைத் தவிர்ப்பதற்காக சரஸ்வதியை திருமணம் செய்து கொள்வதைக் கதை பேசுகிறது. அவள் அறியாத பெண்ணாக இருந்தாலும், வருங்கால மாப்பிள்ளைகள் அவளை திருமணம் செய்ய அதிக பணம் கேட்கிறார்கள். ஆயினும்கூட, உயர் தொழில் மதிப்புள்ள ஒரு படிக்காத நபரான தமிழை அவள் சந்திக்கிறாள். இருவரும் ரகசியமாக திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள். இது தமிழ் குடும்பத்தை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்குகிறது, ஏனெனில் அவர்கள் ஒரு குடும்பமாக ஒன்றிணைந்து, ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டு, பட்டம் பெற்று மகிழ்ச்சியாக வாழ்கிறார்கள்.

இக்கதை இறுதிகட்டத்தை நெருங்கியுள்ளது. பல திடுக்கிடும் திருப்பங்களுடன் முடிவுக்கு வரவுள்ளாதாக கூறப்பட்ட நிலையில் தற்போது தமிழ் எனும் தீபக்கின் இன்ஸ்டரகம் பக்கத்தில் கதையின் இறுதி நாள் படபிடிப்பு என பதிவிட்டு அங்கு இருக்கும் அனைவரையும் அறிமுகபடுதிள்ளார். 717 அத்தியாத்துடன் முடிவுக்கு வந்ததாக கூறிபிட்டுள்ளார்

https://www.instagram.com/p/C5lcsQ7iWMM/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=MzRlODBiNWFlZA==

https://www.instagram.com/reel/C5laHhLCGlT/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=MzRlODBiNWFlZA==

 

Related articles

Recent articles

spot_img