ஒருவழியாக ரிலீஸ் ஆகிறது ‘அண்டாவ காணோம்’..

Published:

விஷால் நடித்த ’திமிரு’ பிரகாஷ்ராஜ் நடித்த ’காஞ்சிவரம்’ தங்கர் பச்சான் இயக்கிய ’பள்ளிக்கூடம்’ உள்பட பல திரைப்படங்களில் நடித்த நடிகை ஸ்ரேயா ரெட்டி நடித்த திரைப்படம் ’அண்டாவ காணோம்’.

இந்த படம் கடந்த 2020 ஆம் ஆண்டு ரிலீசுக்கு தயாரான நிலையில் இந்த படத்தின் ரிலீஸ் தேதி பலமுறை அறிவிக்கப்பட்ட நிலையில் அதன் பின் தள்ளி வைக்கப்பட்டது என்பதும் அதன் பின் திடீரென ஓடிடியில் நேரடியாக ரிலீஸ் செய்ய அறிவிக்கப்பட்டது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஆனால் கடந்த 2020 ஆம் ஆண்டு இந்த படத்தை திரையிட சென்னை உயர்நீதிமன்றம் இடைக்கால தடை விதித்ததாகவும் அதன் பின் இந்த படத்தின் ரிலீஸ் குறித்த எந்த தகவலும் இல்லாமல் இருந்தது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

இந்த நிலையில் தற்போது ஒரு வழியாக அனைத்து பிரச்சினைகளும் நீங்கி ரிலீசுக்கு ’அண்டாவ காணோம்’ திரைப்படம் ரிலீசுக்கு தயாராகி உள்ளது. இந்த படத்தின் தயாரிப்பாளர் ஜேஎஸ்கே சதீஷ்குமார் தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் ’அண்டாவ காணோம்’ திரைப்படம் ஜூன் மாதம் வெளியாகும் என்று அறிவித்துள்ளார். இருப்பினும் இந்த படத்தின் சரியான ரிலீஸ் தேதி இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

வினோத் முன்னா மற்றும் ஸ்ரேயா ரெட்டி முக்கிய கேரக்டரில் நடித்துள்ள இந்த படத்தை வேல்மதி என்பவர் இயக்கி உள்ளார். நீண்ட கால தாமதத்திற்கு பிறகு வெளியாகவுள்ள ’அண்டாவ காணோம்’ திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெறுமா? என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

https://x.com/CineTimee/status/1778360107971056032 

 

 

 

 

 

 

Related articles

Recent articles

spot_img