விவேக் சாருக்கு அஞ்சலி செலுத்திய நடிகர்கள்!

Published:

சினிமாவில் மட்டும் மக்களின் விருப்பத்துக்குரியவராக அல்லாமல் நிஜ வாழ்க்கையிலும் மக்களால் போற்றப்படும் பிரபலங்கள் ஒருசிலரே ஆவர். அவ்வாறு மக்களால் கொண்டாடப்படும் காமெடி நடிகரான விவேக் அவர்களது நினைவு நாள் இன்று ஆகும்.

தமிழில் முன்னணி நகைச்சுவை நடிகராக இருந்தவர் விவேக் ஆவார். இவரது நகைச்சுவை இலஞ்சம், மக்கள்தொகைப் பெருக்கம், அரசியல் ஊழல்கள், மூட நம்பிக்கைப் போன்றவற்றை எடுத்துரைப்பதால் இவரை ரசிகர்கள்  சின்னக் கலைவாணர் என்றும் சனங்களின் கலைஞன் என்றும் அழைத்து வந்தனர்.

இவ்வாறு இருந்த இவர் 2021 ஆம் ஆண்டு மாரடைப்பினால் மரணமடைந்தார். இன்று இவரது நினைவு நாள் என்பதனால் அவருக்கு மரியாதை செலுத்தும் விதமாக நடிகர் வைபவ் மற்றும் செல் முருகன் ஆகியோர் அவரது போட்டோக்களுக்கு அஞ்சலி செலுத்தியதுடன் பொது இடங்களில் பல  மரக்கன்றுகளையும் நாட்டி  உள்ளார்.

 

Related articles

Recent articles

spot_img