”மனமே” தெலுங்கு பட டீசர்

Published:

நம்பிக்கைக்குரிய நடிகர் ஷர்வானந்த் மற்றும் அழகான கிருத்தி ஷெட்டி முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கும் தெலுங்கு திரைப்படம் மனமே ஆகும். இளம் திறமையான ஸ்ரீராம் ஆதித்யா இந்த படத்தின் ஹெல்மர், விரைவில் திரையரங்குகளில் அறிமுகமாக உள்ளார்.

கடும் சலசலப்புக்கு மத்தியில் படத்தின் டீசரை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். பெருங்களிப்புடைய மற்றும் சுறுசுறுப்பான டீஸர் ஷர்வானந்த் ஒரு விளையாட்டுப் பையனாகவும், கிருத்தி ஷெட்டியை அர்ப்பணிப்புள்ள இளம் பெண்ணாகவும் காட்டுகிறது. ஒரு குழந்தையின் காரணமாக இருவரும் எப்படி ஒன்றாகிறார்கள், பின்னர் அவர்களின் வாழ்க்கை எவ்வாறு வெளிப்படுகிறது என்பது வெள்ளித்திரையில் நாம் காண வேண்டிய விஷயங்கள் ஆகும்.

ஒரு புதுயுகக் கதையைக் கொண்டு வந்து நகைச்சுவையாகக் கொடுத்திருக்கிறார் இயக்குநர் சிராம் ஆதித்யா. மூன்று கதாபாத்திரங்களுக்கு இடையேயான தொடர்பை வெளிப்படுத்தாமல் டீசரை சாமர்த்தியமாக வெளியிடடுயள்ளார். விரைவில் வெளியாகவுள்ள தியேட்டர் டிரெய்லருக்காக நம்மை ஆவலுடன் காத்திருக்க வைக்கிறார்.

டீசருக்கு இசை மேஜிக் டச் சேர்க்கிறது. இந்தப் படத்தில் விக்ரம் ஆதித்யா இயக்குனர் ஸ்ரீராம் ஆதித்யாவின் மகன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். சீரத் கபூர், ஆயிஷா கான், வெண்ணேலா கிஷோர், ராகுல் ராமகிருஷ்ணா, ராகுல் ரவீந்திரன், சிவா உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். பீப்பிள் மீடியா ஃபேக்டரியின் டிஜி விஸ்வ பிரசாத் இந்தப் படத்திற்கு நிதியுதவி வழங்குகிறார், ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப் இசையமைப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

https://x.com/IamKrithiShetty/status/1781225847451742470

Related articles

Recent articles

spot_img