எதிர்மறையான கதாபாத்திரத்தில் சித்திக் என்டிரி

Published:

அதிகாரி! மலையாள நடிகர் சித்திக் விக்ரம் நடிக்கும் வீர தீர சூரன் படத்தில் நடிக்க உள்ளார். தயாரிப்பாளர்கள் நடிகரின் போஸ்டரை வெளியிட்டு அதிகாரப்பூர்வ புதுப்பிப்பை அறிவித்தனர், அவரை திட்டத்திற்கு வரவேற்றனர். புதிய அப்டேட்டின் தலைப்பு, “வீரதீராசூரனுக்காக எங்களுடன் மற்றொரு சிறந்த நடிகர் சித்திக் இணைந்து  இருக்கிறார் என்பதை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்

தனது நடிப்பு வாழ்க்கையில் ஒரு சில தமிழ் படங்களில் நடித்த சித்திக், 1996 ஆம் ஆண்டு சுபாஷ் என்ற படத்தின் மூலம் கோலிவுட்டில் அறிமுகமானார். நடிகர் ஜீவா நடித்த வரலாறு முக்கியம் படத்தில் தான் தமிழில் கடைசியாக நடித்தார். வீர தீர சூரன் விக்ரம் மற்றும் சித்திக்கின் முதல் திரை ஒத்துழைப்பையும் குறிக்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இருப்பினும், மலையாள நடிகர் வரவிருக்கும் படத்தில் எதிர்மறையான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறாரா என்பதை அறிய ரசிகர்கள் இப்போது ஆர்வமாக உள்ளனர்.

https://x.com/sri50/status/1781962838074065240

Related articles

Recent articles

spot_img