பிரம்மாண்டமான படம் விஸ்வம்பர ஜூசி அப்டேட்

Published:

சிரஞ்சீவி கதாநாயகனாக நடிக்க, வசிஸ்தா மல்லிடி இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் பிரம்மாண்டமான படம் விஸ்வம்பர. இந்த மெகா பட்ஜெட் படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணனும் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தற்போது, ​​டோலிவுட்டின் சிறந்த தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளரான ஏ.எஸ்.பிரகாஷ் வடிவமைத்த 54 அடி உயர அனுமன் சிலையை உள்ளடக்கிய விரிவான செட்டில் ஒரு பெரிய இடைவெளி ஸ்டண்ட் காட்சியை படக்குழுவினர் படமாக்கி வருகின்றனர்.

புகழ்பெற்ற ராம்-லக்ஷ்மண் மாஸ்டர்ஸ் இரட்டையரால் மேற்பார்வையிடப்படும் இந்த காட்சி, சிரஞ்சீவிக்கும் போராளிகளுக்கும் இடையேயான கடுமையான சண்டையைக் காண்பிக்கும் படத்தின் சிறப்பம்சமாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது.

குறிப்பிடத்தக்க வகையில், இந்த காட்சி 26 வேலை நாட்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது, இது இந்திய சினிமாவில் ஒரு புதிய தரத்தை அமைத்து, ஒரு சண்டைக் காட்சிக்காக சிரு அர்ப்பணித்த மிக நீண்ட காலத்தைக் குறிக்கிறது. இன்று, இந்த காட்சிக்கான படப்பிடிப்பு நிறைவடைகிறது, மேலும் இந்த அற்புதமான அதிரடித் தொகுப்பை திரையரங்குகளில் அனுபவிக்க ரசிகர்கள் காத்திருக்கிறார்கள். யுவி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் விக்ரம், வம்சி மற்றும் பிரமோத் இந்த சமூக-ஃபேண்டஸி ஆக்ஷன்-சாகச நாடகத்தை தயாரிக்கின்றனர். ஆஸ்கார் விருது வென்ற எம்.எம்.கீரவாணி இசையமைக்க, பிரபல லென்ஸ்மேன் சோட்டா கே நாயுடு ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். விஸ்வம்பரா ஜனவரி 10, 2025 அன்று பிரமாண்டமாக வெளியாகிறது.

 

Related articles

Recent articles

spot_img