பரதநாஷின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் கண்ணைக் கவருகிறது

Published:

இளம் நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன், தில்லு ஸ்கொயர் படத்தின் வெற்றியின் உச்சத்தில் சவாரி செய்கிறார். அவர் அடுத்து பரதா என்ற சமூக நாடகத்தில் நடிக்கவுள்ளார். தயாரிப்பாளர்கள் இன்று முதல் பார்வை மற்றும் கருத்து வீடியோவை வெளியிட்டனர். சினிமா பாண்டி புகழ் பிரவீன் கந்த்ரேகுலா இயக்குகிறார்.

ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில், அனுபமா பரமேஸ்வரன் ஒரு பரதனாஷினாக சித்தரிக்கப்பட்டார், மேலும் படம் உடனடியாக கண் இமைகளை இழுத்தது. பரதனாஷின் என்பது வெளி உலகத்துடன் தொடர்பு கொள்வதிலிருந்து தடைசெய்யப்பட்ட பெண்களைக் குறிக்கிறது. இந்த பரதா நடைமுறை பழங்காலத்தில் பெண்கள் பூரணமாக ஒதுங்குவதைக் கடைப்பிடித்தது.

அனுபமா பரமேஸ்வரன் நடித்த இந்தப் படம், கடந்த காலங்களில் பல பெண்கள் சந்தித்த இந்தப் பிரச்சினையை கையாளும். பரதா பான் இந்தியன் வெளியீட்டைக் கொண்டிருக்கும், மேலும் இதில் தர்ஷனா ராஜேந்திரன் மற்றும் சங்கீதா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஸ்ரீனிவாசுலு பி, விஜய் தொங்கடா, ஸ்ரீதர் மக்குவா ஆகியோர் தயாரிப்பாளர்கள். கோபி சுந்தர் இசையமைக்கிறார்.

 

https://x.com/anupamahere/status/1783826710993248268 

Related articles

Recent articles

spot_img