ஒடேலா 2 படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூலில் தமன்னா

Published:

மில்க்கி பியூட்டி தமன்னா பாட்டியா தனது அடுத்த முயற்சியான அரண்மனை 4/பாக் திரைப்படத்தில் தனது ரசிகர்களை மகிழ்விக்க தயாராகி வருகிறார். சுந்தர் சி. ராஷி கண்ணா இயக்கிய அரண்மனை 4/பாக் இந்த திகில் காமெடியின் ஒரு பகுதியாகும், இது மே 3, 2024 அன்று பெரிய திரைகளில் வெளிவர உள்ளது. தமன்னாவின் அடுத்த தெலுங்குப் படம் மீண்டும் தலைப்புச் செய்தியாகியுள்ளது.

ஒடேலா ரயில் நிலையத்தின் (2022) தொடர்ச்சியான ஒடேலா 2 படத்தில் தமன்னா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்பது ஏற்கனவே தெரிந்ததே. புதிய பாகத்தை அசோக் தேஜா இயக்கியுள்ளார் மற்றும் சம்பத் நந்தி உருவாக்கியுள்ளார். இன்று, தயாரிப்பாளர்கள் ஒடேலா 2 இன் மேக்கிங் வீடியோவை வெளியிட்டனர், இது சிவசக்தி பாத்திரத்திற்காக தமன்னாவின் தயாரிப்பைக் காட்டுகிறது. வீடியோவின் முடிவில், இரண்டாவது ஷெட்யூல் தற்போது நடந்து வருவதாக தயாரிப்பாளர்கள் உறுதிப்படுத்தினர்.

ஒடேலா 2 இல் ஹெபா பட்டேல், வசிஷ்ட என் சிம்ஹா, யுவா, நாக மகேஷ், வம்ஷி, ககன் விஹாரி, சுரேந்தர் ரெட்டி, பூபால் மற்றும் பூஜா ரெட்டி ஆகியோரும் இடம்பெற்றுள்ளனர். மது கிரியேஷன்ஸ் மற்றும் சம்பத் நந்தி டீம்வொர்க்ஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் டி மது தயாரித்துள்ள இந்த படத்திற்கு பி அஜனீஷ் லோக்நாத் இசையமைத்துள்ளார்.

https://x.com/tamannaahspeaks/status/1783846427510350258 

Related articles

Recent articles

spot_img