கல்கி 2898 ad பிக் அப்டேட் நாளை

Published:

கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, கல்கி 2898 AD இன் தயாரிப்பாளர்கள் அமிதாப் பச்சனின் கதாபாத்திரக் காட்சியை வெளியிட்டனர், அது இணையத்தில் புயலை கிளப்பியது. அந்தப் பார்வையில் இருந்து, பிரபாஸ் நடிக்கும் இந்தப் படம் புராணங்கள் மற்றும் அறிவியல் புனைகதைகளின் கலவையாக இருக்கும் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. நாக் அஸ்வின் இயக்குகிறார்.


சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு, தயாரிப்பாளர்கள் ஒரு பெரிய புதுப்பிப்பு நாளை மாலை 05:00 மணிக்கு வெளிவரும் என்று அறிவித்தனர். இந்த அப்டேட் ரிலீஸ் தேதி அறிவிப்பா அல்லது பிரபாஸின் கேரக்டர் பார்வையா என்று பிரபாஸ் ரசிகர்கள் யோசித்து வருகின்றனர்.

என்பதை அறிய நாளை மாலை வரை காத்திருக்க வேண்டும். தீபிகா படுகோன், கமல்ஹாசன், திஷா பதானி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். அஸ்வனி தத் கல்கி 2898 கி.பி.யை பயங்கரமான அளவில் தயாரித்து வருகிறார். சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்கிறார்.

https://x.com/VyjayanthiFilms/status/1783855505221226557

Related articles

Recent articles

spot_img