வரலக்ஷ்மி சரத்குமாரின் சபரி

Published:

வரலட்சுமி சரத்குமார் சபரி ரிலீசுக்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார். எட்ஜ் ஆஃப் தி சீட் த்ரில்லராக இருக்கும் இந்த படத்தை அனில் காட்ஸ் இயக்கியுள்ளார். இதற்கான விளம்பரப் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன. விளம்பர நடவடிக்கையின் ஒரு பகுதியாக, தயாரிப்பாளர்கள் இன்று ஆல்பத்தின் முதல் பாடலான அனகனக ஓகா கதாலாவை வெளியிட்டனர்.

ஆஸ்கார் விருது பெற்ற பாடலாசிரியர் சந்திரபோஸ் பாடலை வெளியிட்டார், இந்த சந்தர்ப்பத்தில், “இந்த பாடல் சிறப்பு வாய்ந்ததாக உணர்ந்தது, இதை வெளியிடுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். என் மனைவி சுசித்ரா இந்த பாடலுக்கு நடனம் அமைத்தது எனக்கு மேலும் சிறப்பானதாக அமைந்தது. இது தாய்க்கும் மகளுக்கும் இடையிலான அழகான பிணைப்பை நேர்த்தியாகப் படம்பிடித்துள்ளது.

இந்தப் பாடல் படத்தின் அடையாளமாக இருக்கிறது என்று தயாரிப்பாளர் மகேந்திர நாத் கோண்ட்லா தெரிவித்துள்ளார். கோபி சுந்தர் இசையமைக்க, பழம்பெரும் பாடகி கே.எஸ்.சித்ரா பாடியுள்ளார். ரஹ்மான் பாடல் வரிகளை தொகுத்துள்ளார். படம் மே 3 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

Related articles

Recent articles

spot_img