ராமம் ராகவம் படத்தின் டீசர்:

Published:

ராமம் ராகவம், தெலுங்கு-தமிழ் இருமொழித் திரைப்படம், தயாரிப்பாளர் ப்ருத்வி பொலவரபு மற்றும் தொகுப்பாளர் பிரபாகர் ஆரிபகா ஆகியோரின் படைப்பு ஆழத்திலிருந்து உருவாகி, ஸ்லேட் பென்சில் ஸ்டோரிஸ் என்ற பதாகையின் கீழ் உயிர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விறுவிறுப்பான கதையில் மதிப்புமிக்க நடிகர் சமுத்திரக்கனி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். திறமையான நடிகர் தன்ராஜ் இயக்குநராக அறிமுகமாகும்போது, ​​அவரது மகனாக நடிக்கிறார்.

முதல் பார்வையிலேயே “ராமம் ராகவம்” திரைப்படம் திரையுலகினர் மத்தியில் ஆர்வத்தை தூண்டியது. இன்று, தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் டீசரை வெளியிடுவதால், எதிர்பார்ப்பு உச்சத்தை எட்டியுள்ளது, மறக்கமுடியாத அப்பா-மகன் சரித்திரத்தின் வாக்குறுதியுடன் பார்வையாளர்களை கிண்டல் செய்கிறது. சமுத்திரக்கனி மற்றும் தன்ராஜ் ஸ்கூட்டரில் பயணிப்பதை சித்தரிக்கும் போஸ்டரால் அலங்கரிக்கப்பட்ட டீஸர், ஒரு உணர்ச்சிகரமான ரோலர்கோஸ்டருக்கு களம் அமைக்கிறது.

தன்ராஜின் கதாபாத்திரமான ராகவா, ஒரு அடக்கமான பெட்ரோல் பங்க் ஊழியராக சித்தரிக்கப்படுவதன் மூலம் கதை விரிவடைகிறது. சமுத்திரக்கனியின் கேரக்டர், அவரது தந்தை, அவரது தொழிலைப் பற்றி வினவும்போது, ​​​​அவரது மகனின் திசையின்மை குறித்து புலம்புகிறார். அவர் அனைத்து சாத்தியமான கூட்டணிகளையும் கடுமையாக நிராகரிக்கிறார், அவருடைய கல்வித் திறமை இல்லாததால் அவரது மகனைத் தண்டிக்கிறார். தகப்பன்-மகன் இருவரும் தங்களின் இறுக்கமான உறவைப் பற்றிக் கொண்டு, பார்வையாளர்களுடன் ஆழமாக எதிரொலிக்கும்போது உணர்ச்சிகள் அதிகமாக இயங்குகின்றன.

இருப்பினும், உணர்ச்சிக் கொந்தளிப்புகளுக்கு மத்தியில், டீஸர் ராகவாவின் வாழ்க்கையில் எதிர்பாராத திருப்பங்களின் காட்சிகளை வழங்குகிறது, ஆச்சரியங்கள் நிறைந்த ஒரு கதையை சுட்டிக்காட்டுகிறது. வெளித்தோற்றத்தில் நன்கு தெரிந்த முன்மாதிரியாக இருந்தாலும், “ராமம் ராகவம்” ஒரு புத்துணர்ச்சியூட்டும் குடும்ப பொழுதுபோக்காக உறுதியளிக்கிறது, தந்தைக்கும் மகனுக்கும் இடையிலான நீடித்த பந்தத்தைக் கொண்டாடுகிறது.

ஹைதராபாத், அமலாபுரம், ராஜமுந்திரி, ராஜோலு மற்றும் சென்னை ஆகிய இடங்களில் உள்ள அழகிய இடங்களில் படமாக்கப்பட்ட இத்திரைப்படம், ஹரிஷ் உத்தமன், சத்யா, மோக்ஷா சென்குப்தா, பிரமோதினி, ஸ்ரீனிவாஸ் ரெட்டி மற்றும் ப்ருத்விராஜ் உள்ளிட்ட திறமையான குழும நடிகர்களைக் கொண்டுள்ளது. அருண் சிலுவேருவின் ஆத்மார்த்தமான இசையமைப்பாலும், துர்கா பிரசாத் கொல்லியின் மயக்கும் ஒளிப்பதிவினாலும், “ராமம் ராகவம்” அதன் இதயப்பூர்வமான கதையுடன் பார்வையாளர்களை கவர்ந்திழுக்க தயாராக உள்ளது. மார்த்தாண்டன் கே வெங்கடேஷின் எடிட்டிங் திறமை, கதைசொல்லலுக்கு நேர்த்தியை சேர்க்கிறது, பார்வையாளர்களுக்கு தடையற்ற சினிமா அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது. படத்தை பெரிய திரையில் கண்டு ரசிக்க திரையுலக ஆர்வலர்கள் படம் எப்போது வெளியாகும் என ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.

https://x.com/DhanrajOffl/status/1784127161504542850

Related articles

Recent articles

spot_img