ஆஃப் கோதாவரி படத்தின் டீசர் மின்னலடிக்கிறது

Published:

விஷ்வக் சென் காமி என்ற சோதனைத் திரைப்படத்தின் மூலம் வெற்றி பெற்றார். அவரது அடுத்த படமான கேங்க்ஸ் ஆஃப் கோதாவரி மே 17 அன்று வெளியாகிறது. இன்று, ஹைதராபாத்தில் நடந்த பிரமாண்ட விழாவில் தயாரிப்பாளர்கள் டீசரை வெளியிட்டனர். இயக்குனர் கிருஷ்ண சைதன்யா.

ஆந்திராவின் லங்கா கிராமங்களை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட இப்படம் ஒரு சில கும்பல்களுக்கு இடையே நடக்கும் சண்டைகளைப் பற்றியது. லங்கா கிராமங்களில் மக்கள் யாரையாவது பிச்சை எடுக்க முடிவு செய்தால், அவர்களைக் கொல்லும் வரை அவர்கள் நிறுத்த மாட்டார்கள் என்று கூறும் சாய் குமாரின் சக்திவாய்ந்த குரல்வழியுடன் டீஸர் தொடங்குகிறது. விஷ்வக் சென்னை யாராலும் காப்பாற்ற முடியாது என்று நினைக்கும் அவரது சொந்த ஆட்களால் குறிவைக்கப்படுகிறார்.

விஷ்வக் சென் பின்னர் இரத்தக்களரியை உறுதியளிக்கும் இரண்டு அதிரடி காட்சிகளில் காணப்படுகிறார். நடிகர் கூறும்போது, ​​“நான் நல்லவனா கெட்டவனா என்று எனக்குத் தெரியாது. ஆனால் நான் என்னை ஒரு நல்ல மனிதனாக காட்ட விரும்பவில்லை. டீஸர் சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது, மேலும் படத்தில் நாடகம் மற்றும் ஆக்ஷன் நன்றாக இருக்கும் என்று தெரிகிறது. தயாரிப்பு மதிப்புகள், காட்சிகள் மற்றும் ஆக்‌ஷன் செட் துண்டுகள் வசீகரிக்கும் வகையில் இருக்கின்றன, மே 17 அன்று ஒரு திடமான திரையரங்க அனுபவத்தை உறுதிப்படுத்துகிறது.

டிஜே தில்லு புகழ் நேஹா ஷெட்டி கதாநாயகி. ஃபார்ச்சூன் ஃபோர் சினிமாஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து சித்தாரா எண்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் இப்படத்தை தயாரிக்கிறது. நாசர், சாய் குமார், கோபராஜு ரமணா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். யுவன் சங்கர் ராஜா இசையமைக்கிறார்.

https://x.com/thisisysr/status/1784190668518396066

Related articles

Recent articles

spot_img