சோனியா அகர்வால் பட டீசர் வெளியிடு

Published:

வரும் திகில் படமான பிஹைண்டின் டீசர் வீடியோ சனிக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது.

தீய ஆவிகள் பற்றி சோனியா அகர்வாலின் குணாதிசயங்களை எச்சரித்து, கணவனைப் பாதுகாக்கும்படி அறிவுறுத்திய ஒரு மாளிகையின் வீட்டு உதவியை வீடியோ காட்டுகிறது. பார்வை பயமுறுத்தும் காட்சிகளுக்கு இடையில் வெட்டுகிறது.

பின்னால் சோனியா அகர்வால், ஜினு இ தாமஸ், மரீனா மைக்கேல், நோபி மார்கோஸ் மற்றும் சினோஜ் வர்கீஸ் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். அம்ஹான் ராபி இயக்கத்தில், ஷிஜா ஜினு எழுதி தயாரித்து, சந்தீப் சகார்தாஸ் மற்றும் டி ஷமீர் முகமது ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், வைசாக் ராஜன் படத்தொகுப்பாளராகவும், முரளி அப்பாடத், ஆரிப் அன்சார் மற்றும் சன்னி மாதவன் இசையமைப்பாளராகவும் பணியாற்றியுள்ளனர்.

கடைசியாக மூன்றாம் மனிதன் படத்தில் நடித்த சோனியா அகர்வால், காதலை தேடி நித்யா நந்தா மற்றும் ஷ்ஷ்ஷ் ஆகிய படங்களிலும் பணியாற்றி வருகிறார்.

https://x.com/soniya_agg/status/1784202910727110783 

Related articles

Recent articles

spot_img