இந்தியன் 2 ஆடியோ வெளியீடு அப்டேட்

Published:

உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் சண்முகம் இணைந்துள்ள இந்தியன் 2 படப்பிடிப்பை முடித்து ரிலீசுக்காக காத்திருக்கிறது. இந்த படத்தில் காஜல் அகர்வால் நாயகியாக நடித்துள்ளார்.

ஆன்லைனில் பரவி வரும் சமீபத்திய சலசலப்பின்படி, படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா மே 16, 2024 அன்று சென்னையில் உள்ள நேரு ஸ்டேடியத்தில் பிரம்மாண்டமாக நடைபெறும். இந்த நிகழ்வில் ராம் சரண், ரஜினிகாந்த் மற்றும் பலர் கலந்துகொள்வார்கள் என்பது மற்றொரு கிரேஸியான சலசலப்பு. இது நிஜமாக நடந்தால், ஆடியோ வெளியீட்டு விழா பரபரப்பாகவும், பேசுபொருளாகவும் மாறும்.

 

 

 

 

 

இந்தியன் 2 படத்தில் சித்தார்த், பாபி சிம்ஹா, ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிரியா பவானி சங்கர், சமுத்திரக்கனி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். திறமையான அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்த இந்த லட்சியத் திட்டத்தை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் இணைந்து தயாரிக்கிறது.

 

இந்த திரைப்படம் ஜூன் 13, 2024 அன்று திரையரங்குகளில் அறிமுகமாகும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. மேலும் சுவாரஸ்யமான அறிவிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

Related articles

Recent articles

spot_img