சாலார் 2 – படப்பிடிப்பு புதிய விவரங்கள்

Published:

பிரபாஸ் சலார் மூலம் வெற்றி பெற்றார், மேலும் அவர் இப்போது கல்கி 2898 கிபி மூலம் பார்வையாளர்களை மகிழ்விக்க தயாராகி வருகிறார். இந்த அறிவியல் புனைகதையின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தது, ஆனால் பிரபாஸ் நீண்ட இடைவெளி எடுக்க மாட்டார் என்று தெரிகிறது. பாலிவுட் ஊடகங்களில் வெளியான தகவலின்படி, பிரபாஸ் சாலார் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பை மே மாத இறுதியில் தொடங்கவுள்ளது.

சலார் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பு ஹைதராபாத்தில் உள்ள ராமோஜி ஃபிலிம் சிட்டியில் தொடங்கவுள்ளதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. முதல் ஷெட்யூல் 10 நாட்கள் நீடிக்கும், இதில் பிரபாஸ் மற்றும் பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் பங்கேற்கின்றனர். முதல் பாகத்திற்கான பார்வையாளர்களின் கருத்தை கருத்தில் கொண்டு பிரசாந்த் நீல் மற்றும் குழுவினர் திரைக்கதையில் மாற்றங்களை செய்துள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மேலும் 2025 டிசம்பரில் படத்தை திரையரங்குகளுக்கு கொண்டு வர படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. இதன் தொடர்ச்சிக்கான நடிகர்கள் தேர்வு பார்வையாளர்களின் மனதை கொள்ளையடிக்கும் என்று அறிக்கை கூறுகிறது. ஹோம்பலே பிலிம்ஸ் இந்த பெரிய டிக்கெட் என்டர்டெயின்ரை ஆதரிக்கிறது

Related articles

Recent articles

spot_img