பிரபல சீரியலில் இருந்து விலகும் நடிகை..

Published:

மிஸ்டர் மனைவி என்பது 2023 ஆம் ஆண்டு இந்திய தமிழ் மொழி தொலைக்காட்சித் தொடராகும், இது 6 மார்ச் 2023 அன்று திங்கள் முதல் ஞாயிறு வரை சன் டிவியில் திரையிடப்பட்டது. இந்தத் தொடரில் ஷபானா ஷாஜஹான் மற்றும் பவன் ரவீந்திரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து வருகின்றனர்.

புதுமணத் தம்பதிகள் தங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையில் சவால்கள் மற்றும் பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ளும் கதை பற்றியது இதுவாகும். சமூகத்தில் சமத்துவத்தை எதிர்பார்க்கும் வலிமையான மற்றும் சுதந்திரமான பெண்ணான அஞ்சலி, தனது வாழ்க்கையைத் தானே நிர்வகிக்கிறார், அதே நேரத்தில் மிஸ்டர் ஹோம்மேக்கராக (திரு மனைவி) ஆசைப்படும் விக்கி சிக்குகிறார். முக்கிய கதைக்களம் இதுதான்.

இக் கதையின் ஷபானாவை ரசிகரக்கள் பெரிதும் வரவேற்றுள்ளனர்.இந் நலையில் அவர் தான் இந்த கதையில் இருந்து விலகுவதாக தனது இனடஸ்டராகம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

எனது மிஸ்டர் மனைவி குடும்பத்திற்க்கு

”எனது கதாபாத்திரத்தை விட்டு விழகுவது கடினமான முடிவாக எனக்கு உள்ளது.ஆனாலும் அது சரியான முடிவாக இருக்கும் என நம்புகிறேன்.என்னை அஞ்சலியாக ஏற்றுக்கொண்ட அனைவருக்கும் மிக நன்றி உங்கள் ஆதரவு எனக்கு மிகுந்த பலமாக அமைந்திருந்தது..நான் ஒரு புதிய பிராஜகட் , புதிய கதாபாத்திரத்துடன் உங்களை சந்திக்கின்றேன். எல்லோருக்கும் மிக்க நன்றி” என பதிவிட்டுள்ளார்.

https://www.instagram.com/p/C5li_dsyyED/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=MzRlODBiNWFlZA==

 

Related articles

Recent articles

spot_img