‘ஒரு நொடி’ டீசர்..

Published:

‘ஒரு நொடி’ என்ற திரைப்படத்தின் டீசர் சற்றுமுன் வெளியாகி இணையத்தில் வைரல் ’ஆகி வரும் நிலையில் இந்த டீசரில் உள்ள காட்சிகள் படத்தை பார்க்க வேண்டும் என்ற ஆவலை தூண்டி இருப்பதாக தெரிகிறது.

இந்த டீசரில் ஒரு பெண் காவல் நிலையத்தில் ‘என் புருஷனை காணும்’ என்று புகார் கொடுக்கும் நிலையில் டீசரின் பின்னணியில் உள்ள வசனத்தில் ’ஒரு நேர்மையான போலீஸ்காரனுக்கு எப்பவாவது ஒரு சவாலான கேஸ் வரும், எல்லா மனிதர்களுக்குள்ளேயும் ஒரு மிருகம் இருக்கும், சில சமயம் ஒரு நொடியில் நாம் எடுக்கிற முடிவு தான், நாம் மனுஷனா இல்ல மனித மிருகமான்னு காட்டிக் கொடுக்கும். அந்த ஒரு நொடி நம்ம வாழ்க்கையே புரட்டி போட்டு விடும், அப்படித்தான் இந்த கேசும்’ என்ற பின்னணியில் இருக்கும் காட்சிகள் உண்மையாகவே படத்தை பார்க்க வேண்டும் என்ற ஆவலை தூண்டி உள்ளது.

இந்த படத்தில் தமன் குமார், எம் எஸ் பாஸ்கர், வேல ராமமூர்த்தி, பழ கருப்பையா, ஸ்ரீரஞ்சனி உள்பட பலர் இந்த படத்தில் நடித்துள்ளனர். மணிவர்மன் என்பவர் இயக்கி உள்ள இந்த படத்திற்கு சஞ்சய் மாணிக்கம் இசையமைத்துள்ளார்.

ரதிஷ் ஒளிப்பதிவில் குரு சூர்யா படத்தொகுப்பில் இந்த படம் உருவாகியுள்ளது. இந்த படம் விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியாக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related articles

Recent articles

spot_img