தனுஷின் குபேரா டைட்டிலுக்கு திடீர் சிக்கல்

Published:

தனது 50 வது படமான ராயனை இயக்கி, நடித்துள்ள தனுஷ், அதையடுத்து நிலவுக்கு என் மேல் என்னடி கோபம் என்ற படத்தை இயக்கி வருகிறார். இன்னொரு பக்கம் சேகர் கம்முலா இயக்கும் குபேரா என்ற பான் இந்தியா படத்திலும் நடித்து வருகிறார். தனுஷ் உடன் நாகர்ஜுனா, ராஷ்மிகா மந்தனா உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கும் இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் சமீபத்தில் வெளியானது. மும்பையில் உள்ள தாராவியில் நடக்கும் கதையில் இப்படம் உருவாகிறது.

இந்நிலையில் இந்த படத்தின் குபேரா டைட்டிலுக்கு திடீர் சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது. அதாவது, தெலுங்கு தயாரிப்பாளர் நரேந்திரா என்பவர் தெலுங்கானா திரைப்பட வர்த்தக சபையில் குபேரா என்ற டைட்டிலை ஏற்கனவே பதிவு செய்து வைத்திருப்பதாகவும், இந்த குபேரா டைட்டிலை மாற்றாவிட்டால் தனுஷ் – சேகர் கம்முலா படக்குழு மீது வழக்கு தொடரப்படும் என்று தெரிவித்திருக்கிறார். இந்த விவகாரம் டோலிவுட்டில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

 

Related articles

Recent articles

spot_img