மீண்டும் இணைந்து நடிக்கும் சூர்யா – ஜோதிகா..

Published:

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவரான சூர்யா தற்போது சிவாவின் இயக்கத்தில் கங்குவா திரைப்படத்தில் நடித்து வருகின்றார். ஸ்டூடியோ க்ரீன் தயாரிப்பில் தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைப்பில் உருவாகும் இப்படம் இரண்டு பாகங்களாக வெளியாகவுள்ளன. சூர்யாவின் திரைப்பயணத்திலேயே அதிக பொருட்ச்செலவில் உருவாகும் திரைப்படம் தான் கங்குவா.

கிட்டத்தட்ட பல மொழிகளில் வெளியாகும் பான் இந்திய படமாக கங்குவா தயாராகி வருகின்றது. இப்படம் கண்டிப்பாக சூர்யாவின் திரைப்பயணத்தில் மிக முக்கிய படமாக இருக்கும் என்பது மட்டும் உறுதியாக சொல்லப்படுகின்றது. கடந்த மாதம் இப்படத்தின் டீசர் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகப்பெரிய வரவேற்பை பெற்றது. இந்நிலையில் கங்குவா படத்திற்கு பிறகு வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் வாடிவாசல் திரைப்படத்தில் நடிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது.

Related articles

Recent articles

spot_img