நட்சத்திரம் பார்க்கும் நாள் குறிச்சாச்சி! ஸ்டார்மோவி

Published:

நட்சத்திரம் பார்க்கும் நாள் குறிச்சாச்சி! #ஸ்டார்மோவி

ஸ்டார் என்பது வரவிருக்கும் இந்திய தமிழ் மொழி காதல் திரைப்படமாகும். இது இளன் எழுதி இயக்கியது, மேலும் ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா சினி சித்ரா மற்றும் ரைஸ் ஈஸ்ட் என்டர்டெயின்மென்ட்டின் கீழ் பி.வி.எஸ்.என்.பிரசாத் மற்றும் ஸ்ரீநிதி சாகர் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது.

இப்படத்தில் கவின், லால், அதிதி போஹங்கர், ப்ரீத்தி முகுந்தன் மற்றும் கீதா கைலாசம் ஆகியோருடன் டைட்டில் ரோலில் நடித்துள்ளனர். முதலில், ஹரிஷ் கல்யாண் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க இருந்தார், ஆனால் அவருக்கு பதிலாக கவின் நியமிக்கப்பட்டார். இப்படம் ஆகஸ்ட் 2023 இல் கவின்ஸ் நெக்ஸ்ட் என்ற தற்காலிகத் தலைப்பில் அறிவிக்கப்பட்டது, மேலும் சில நாட்களுக்குப் பிறகு அதிகாரப்பூர்வ தலைப்பு அறிவிக்கப்பட்டது.

ஜூன் 2023 இல் முதன்மை புகைப்படம் எடுத்தல் தொடங்கியது. தற்போது இதன் படப்பிடிப்பு முக்கியமாக சென்னையில் நடைபெற்று வருகிறது. இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க, எழில் அரசு கே ஒளிப்பதிவு மற்றும் பிரதீப் ஈ.ராகவ் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளனர்.

ஜூன் 2019 இல், பியார் பிரேமா காதல் (2018) படத்திற்குப் பிறகு இயக்குனர் இளனுடன் வெற்றிகரமான ஒத்துழைப்பைப் பெற்ற ஹரிஷ் கல்யாண், அவரது அடுத்த இயக்கத்தில் அந்த இயக்குனருடன் ஒத்துழைப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது. அம்மா கிரியேஷன்ஸின் டி. சிவா இந்த முயற்சியை தயாரிப்பதாக கூறப்படுகிறது. டிசம்பர் 5, 2020 அன்று, ஒரு நேர்காணலின் போது, ​​இயக்குனரால் இந்தத் திட்டம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா, பியார் பிரேமா காதலுக்குப் பிறகு, இயக்குனருடன் தொடர்ந்து இரண்டாவது படமாக இசையமைப்பதற்காகக் கொண்டு வரப்பட்டார்.

இந்த முயற்சியின் தயாரிப்பு நிறுவனமான ஸ்கிரீன் சீன் மீடியா என்டர்டெயின்மென்ட் பிரைவேட் லிமிடெட், டிசம்பர் 12 அன்று ஒரு பொது அறிவிப்பை வெளியிட்டது. அன்றைய தினம் ஒரு விளம்பர போஸ்டருடன் ஸ்டார் என்ற அதிகாரப்பூர்வ தலைப்பு அறிவிக்கப்பட்டது.ஜூலை 2021 இல், எலன் மற்றும் கல்யாண் இடையே ஆக்கப்பூர்வமான வேறுபாடுகள் காரணமாக அந்த முயற்சி கைவிடப்பட்டதாக அறிக்கைகள் கூறுகின்றன.

ஆகஸ்ட் 2023 இல், தாதா (2023) மற்றும் இயக்குனரின் நீண்டகால நண்பரான அவரது நடிப்பிற்காகப் பாராட்டப்பட்ட கவின், கல்யாணுக்குப் பதிலாக முக்கியப் பாத்திரத்தில் நடிப்பதாகக் கூறப்பட்டது.ஆகஸ்ட் 27 அன்று, அஸ்வின்ஸ் (2023) படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமான ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா சினி சித்ராவின் பி.வி.எஸ்.என். பிரசாத் மற்றும் ரைஸ் ஈஸ்ட் என்டர்டெயின்மென்ட் இணைந்து படத்தைத் தயாரிப்பதாக அறிவித்தன.

செப்டம்பர் 10 அன்று, ஆதிதி போஹன்கர் மற்றும் ப்ரீத்தி முகுந்தன் இருவரும் முதல் முறையாக கவின் ஜோடியாக இருவரும் முன்னணி நடிகையாக நடிக்கிறார்கள் என அறிவிக்கப்பட்டது.2017 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ஜெமினி கணேசனும் சுருளி ராஜானும் படத்திற்குப் பிறகு அதிதி நடிக்கும் இரண்டாவது தமிழ்ப் படம் இது. கவின் கதாப்பாத்திரமான கலையின் காதலியான ஜிமிக்கியாக அவர் நடிப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

இதன் அடிப்படையில் இன்று ஸ்டார் படத்தின் புதிய அப்டேடை மாலை 6 மணியளவில் வெளியிடப்படவுள்ளது.

https://x.com/elann_t/status/1780862534527897955

 

Related articles

Recent articles

spot_img