‘ரயில்’ படத்திற்கு இசையமைப்பாளராக மாறிய தயாரிப்பாளர்..

Published:

விஜய் சேதுபதி தனது அடுத்த படத்தின் டைட்டில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.படத்தை இயக்குவது மட்டுமின்றி மிஷ்கின் அவரது படத்திற்கு இசையமைப்பதாகவும் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

மிஷ்கின் இசையமைப்பாளராக உருபெறும் இரண்டாவது படம் ‘ரயில்’ ஆகும்.டெவில் படத்தில் முதலாவதாக இசையமைப்பாளராக இருந்தார். ”ரயில்” படத்தின் படப்பிடிப்பு மெதுவாகவும், சீராகவும் நடந்து வருகிறது.மிஷ்கின் இப் படத்துக்கான   இசையமைப்பிற்கான பணிகளைத் தொடங்கியுள்ளார். மேலும் சலசலப்பு என்னவென்றால், அவர் ஏற்கனவே தனது குரலில்  இப் படத்தில் ஒரு பாடலை பாடியுள்ளார் என்பதாகும்.

‘பிசாசு 2’ ரிலீஸ் தாமதத்திற்குப் பிறகு.விஜய் சேதுபதியின் இரண்டாவது கூட்டணியில் உருவாகியுள்ள படம் ‘ரயில்” ஆகும்.கலைப்புள்ளி எஸ் தாணு தயாரிப்பில் விஜய் சேதுபத் நடித்துள்ள படம் ‘டிரெயின்’.படத்தின் கதை ரயிலில் நடப்பதாக கூறப்படுகிறது.மேலும் படத்தின் வரிசைக்காக பிரமாண்ட செட் ஒன்றை அமைத்துள்ளனர்.

இப் படத்தின் மற்ற நடிகர்களாக இரா தயானந்த், நாசர், ஜெயராம்,பப்லு பிருத்விராஜ், கே.எஸ்.ரவிக்குமார், யுகி சேது.கணேஷ் வெங்கடராமன், கனிஹா, தியா சீதிபள்ளி,அஜய் ரத்னம் உள்ளிட்டோர் உள்ளனர்.

விஜய் சேதுபதி கடைசியாக நடித்த படம் ‘மெர்ரி கிறிஸ்மஸ்’ எனும் படம் வெளி வந்தது.

Related articles

Recent articles

spot_img