200 கோடியில் பிரம்மாண்டமாக உருவாகும் படம்..

Published:

ஷாருக் கானின்  அடுத்த முழுக்க முழுக்க ஆக்ஷனரான படமாக இணைந்துள்ளார்.இங்கு தி கிங்கை மகளாக சுஹானா நடிக்கிறார். இப் படம் 200 கோடியில் பிரம்மாண்டமாக உருவாகிறது. சூப்பர் ஸ்டார் ஷாருக்கான் 2023 இல் மூன்று உலகளாவிய வெற்றிகளுடன் பிளாக்பஸ்டர் பெற்றார், ஆனால் நடிகர் மெதுவாக இல்லை. நிறைய முன்னும் பின்னுமாக, ஷாருக் தனது அடுத்த படமான தி கிங் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப் படத்தில் அவரது மகள் சுஹானா கான் பெரிய திரையில் அறிமுகமாகிறார்.

ஹா ருக் தி கிங்குடன் நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோவில் இணைந்திருப்பதாக முன்னர் வதந்தி பரவியது, சுஹானா மைய அரங்கில் அதிக இடத்தைப் பிடித்தார். ஆனால் இன்றைய சூழ்நிலையில், SRK முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க ஸ்கிரிப்ட் வேலை செய்யப்பட்டது என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

தி கிங் சுஜோய் கோஷ் இயக்குகிறார், வித்யா பாலன், பட்லா மற்றும் கரீனா கபூர், ஜானே ஜான் ஆகியோருடன் நெட்ஃபிக்ஸ் ஹிட் போன்ற த்ரில்லர்களுக்கு பெயர் பெற்றவர். அதிரடி காட்சிகளை ஷாருக்கானின் பதான் இயக்குனர் சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்கவுள்ளார்,அவர் “உலகளாவிய அளவிலான நடவடிக்கையை” செயல்படுத்த சிறந்த சர்வதேச அணியை மேற்பார்வையிடவும் ஒன்றிணைக்கவும் பணிபுரிகிறார் என ஆதாரங்கள் மேலும் கூறுகின்றன.

ஒரு பாலிவுட் ஹங்காமா அறிக்கை தி கிங்கின் பட்ஜெட்டாக ரூ. 200 கோடி என்று மேற்கோள் காட்டப்பட்டாலும், படத்திற்கான குழுவின் பார்வையைப் பொறுத்தவரை, ஆக்‌ஷன் அதே அடைப்புக்குறிக்குள் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பட்ஜெட்டில் விழக்கூடும் என்று ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது. தி கிங் சுஹானாவின் கதாபாத்திரத்திற்கு வழிகாட்டியாக ஷாருக் கானைக் காட்டுவார், மேலும் 1994 ஆம் ஆண்டு பாராட்டப்பட்ட ஆக்‌ஷனர் லியோனின் அதே மண்டலத்தில் அவர் நடிக்கப் போகிறார்.

https://www.instagram.com/p/C4nfhoMIS_x/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=MzRlODBiNWFlZA==

கிங் திரைப்படம் தற்போது ப்ரீ புரொடக்‌ஷனில் உள்ளதால், இந்த ஆண்டின் இறுதியில் திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது 2025 இல் திரைக்கு வருவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. சுஹானா கான் கடந்த ஆண்டு The Archies திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார்.

Related articles

Recent articles

spot_img