இங்க நான் தான் கிங்கு அப்டேட்

Published:

நகைச்சுவை நடிகர்களான வடிவேலு மற்றும் விவேக் போன்ற நகைச்சுவை நடிகர்களைப் போலல்லாமல், அவர்கள் முதன்மைக் கதையிலிருந்து தனித்தனியாக நகைச்சுவைத் தடங்களில் தோன்றுவார்கள், சந்தானம் பெரும்பாலும் ஆண் கதாநாயகனின் நண்பனாகவோ அல்லது எதிரியாகவோ நடிக்கிறார், இது கதையின் முக்கிய விடயமாகும். திரைப்படங்களில் தனித்தனி நகைச்சுவைத் தடங்களில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதைத் தீவிரமாகத் தவிர்த்து வந்ததாகக் குறிப்பிட்டார்.

இவர் முக்கிய கதாபாத்திங்களில் பிற்பட்ட காலங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். இப் படம்  நான் தான் கிங்கு கதை இங்க நான் தான் கிங்கு ஆனந்த் நாராயணன் இயக்கிய ஒரு நாடக தமிழ் திரைப்படம். படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் சந்தானம், பிரியாலயா உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு டி.இமான் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தை கோபுரம் பிலிம்ஸ் சார்பில் அன்பு செழியன் ஜி என், சுஷ்மிதா அன்புச்செழியன் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

இது மே மாதம் 10ம் திகதி உலகெங்கும் வெளியிடப்படும் என அறிவித்துள்ளனர்.

https://x.com/iamsanthanam/status/1781558531398992291

Related articles

Recent articles

spot_img