பிரியதர்ஷி, நபா நடேஷ் ஜோடி “டார்லிங்”

Published:

மெகா பிளாக்பஸ்டர் ஹனுமான் படத்திற்குப் பிறகு, பிரைம்ஷோ என்டர்டெயின்மென்ட்டின் கே நிரஞ்சன் ரெட்டி தனது அடுத்த தயாரிப்பு முயற்சியை ஸ்ரீமதி சைதன்யா வழங்குவதாக அறிவித்தார். பாலகம், ஓம் பீம் புஷ், சேவ் தி டைகர்ஸ் தொடர்களின் வெற்றியின் மூலம் உயர்ந்து கொண்டிருக்கும் பிரியதர்ஷி கதாநாயகனாக நடிக்க, நபா நடேஷ் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

அஸ்வின் ராம் இந்த ரோம்-காம் என்டர்டெய்னரை இயக்குகிறார், தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் தலைப்பை அறிவித்தனர்- டார்லிங் ஒரு சுவாரஸ்யமான பார்வையுடன். நபா நடேஷுக்கு பிரியதர்ஷியின் திருமண யோசனையை சித்தரிக்கும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் தலைப்பைப் போலவே மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. தலைப்பு அறிவிப்பு காட்சி முற்றிலும் வேடிக்கையாக உள்ளது.

இது பிரியதர்ஷிக்கும் சலூனில் முடிதிருத்தும் ஒருவருக்கும் நடக்கும் வேடிக்கையான உரையாடலுடன் தொடங்குகிறது. பிரியதர்ஷி ஏன் இருட்டாக இருக்கிறார் என்று முடிதிருத்தும் நபர் கேட்கும்போது, ​​அவர் பெண்களின் வாழ்க்கையின் வெவ்வேறு கட்டங்களில் உள்ள மனநிலையை அறிவூட்டுகிறார். பெண்கள் தாயாக இருக்கும்போது அன்பாகவும் பாசமாகவும் இருப்பார்கள் என்றும், சகோதரிகளாக இருக்கும்போது ஆதரவாகவும் பாதுகாப்புடனும் இருப்பார்கள் என்கிறார். அதே பெண் காதலியாக இருக்கும்போது, ​​அவள் அழகாகவும், குமிழியாகவும் இருக்கிறாள், அவள் நம்மை மிகவும் புரிந்துகொள்கிறாள். ஆனால், அந்தப் பெண்ணுக்குத் திருமணம் நடந்தால், நம் வாழ்க்கையையே புரட்டிப் போட்டால் என்ன செய்வது? பிறகு, நாபா தர்ஷியை வாய்மொழியாக வறுத்தெடுப்பதைப் பார்க்கிறோம்.

இந்த ஒட்டுமொத்த கருத்து ஒரு தனித்துவமான யோசனையாகும், அதே நேரத்தில் தம்பதியினருக்கு இடையிலான சண்டை கதைக்கு ஒரு புதிய மற்றும் நகைச்சுவையான முன்னோக்கைக் கொண்டுவருகிறது. நட்சத்திர ஹீரோக்களின் பிரபலமான பாடல்கள் மூலம் பெண்களின் மனநிலையை சித்தரிக்கும் தலைப்பு பார்வையின் யோசனை இயக்குனர் அஸ்வின் ராமின் படைப்பு பக்கத்தை காட்டுகிறது. பல பிரபல நடிகர்கள் நடிக்கும் இப்படத்தில் அனன்யா நாகல்லா ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். விவேக் சாகர் இசையமைக்கிறார். ஹேமந்த் வசனம் எழுத, லவ் டுடேயின் பிரதீப் இ ராகவ் படத்தொகுப்பு செய்கிறார்.

Related articles

Recent articles

spot_img