கார்த்திகேயாவின் கேரியரில் 8வது படம்

Published:

இளம் ஹீரோ கார்த்திகேயா தனது கேரியரில் வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறார். அவர் கடைசியாக பெதுருலங்கா படத்தில் தோன்றினார் மற்றும் அவரது நகைச்சுவை நேரத்தால் அனைவரையும் கவர்ந்தார். உறுதியளித்தபடி, கார்த்திகேயாவின் அடுத்த படத்தின் முதல் பார்வை மற்றும் தலைப்பு இன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் விளம்பரப் பொருட்களை வெளியிடும் மரியாதையை சூப்பர் ஸ்டார் மகேஷ் பாபுவைத் தவிர வேறு யாரும் செய்யவில்லை.

படத்திற்கு பஜே வாயு வேகம் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில், கார்த்திகேயா கையில் கிரிக்கெட் மட்டையுடன் ஓடுவது போல் தெரிகிறது. பின்னணியில் நிறைய கரன்சி நோட்டுகளையும் நாம் பார்க்கலாம். படத்தின் தலைப்பும், முதல் பார்வையும் மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருப்பதால், படத்தை ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறோம். கதாநாயகியாக ஐஸ்வர்யா மேனன் நடிக்கிறார். அறிமுக இயக்குனர் பிரசாந்த் ரெட்டி இயக்குனர். பஜே வாயு வேகம் என்பது கார்த்திகேயாவின் கேரியரில் 8வது படமாகும், மேலும் இது UV கிரியேஷன்ஸ் வழங்கலில் UV கான்செப்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கப்படும். பி அஜய் குமார் ராஜு இணை தயாரிப்பாளர். ஹேப்பி டேஸ் புகழ் ராகுல் டைசன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். ரதன் இசையமைக்கிறார்.

https://x.com/UV_Creations/status/1781607506516513027

இப் படத்தின் டீசர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

Related articles

Recent articles

spot_img