ரியோ ராஜ் புதிய பட பஸ்ட் லுக் பொஸ்டர்

Published:

ரியோ ராஜ் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் வீடியோ ஜாக்கி ஆவார், இவர் தமிழ் மொழி திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சிகளில் தோன்றியுள்ளார். பெரும்பாலும் ஸ்டார் விஜய் மற்றும் சன் மியூசிக் நெட்வொர்க்கின் நிகழ்ச்சிகளில் பணியாற்றுகிறார்.தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரியும் முன், “தொலைக்காட்சி 2020 இல் விரும்பத்தக்க மனிதர்”என அவர் சென்னை டைம்ஸால் பட்டியலிடப்பட்டார்.

ரியோ ராஜ் ஸ்டார் விஜய்யின் 2013 தொலைக்காட்சி நாடகமான கானா காணும் காலங்கள் கல்லூரி சாலையில் நடிகராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின்னர் அவர் சன் மியூசிக் உடன் வீடியோ ஜாக்கியாக பணிபுரிந்தார், காலூரிகாலம், சுதா சுதா சென்னை மற்றும் இலவச ஆ விடு போன்ற பகல் நேர நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கினார். பின்னர் அவர் 2016 மற்றும் 2018 க்கு இடையில் சரவணன் மீனாட்சி என்ற நாடகத்தின் மூன்றாவது சீசனில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலம் ஸ்டார் விஜய்க்கு திரும்பினார்.

சத்ரியன் (2017) திரைப்படத்தில் துணை வேடத்தில் நடித்ததைத் தொடர்ந்து, நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தயாரித்த நெஞ்சமுண்டு நேர்மையுண்டு ஓடு ராஜா (2019) என்ற நகைச்சுவை படத்தின் மூலம் ராஜ் தனது முதல் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.திரைப்படம் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது, ஒரு விமர்சகர் அவர் “கண்ணியமான அறிமுகம்” என்று குறிப்பிட்டார். அவரது அடுத்த படமான பிளான் பண்ணி பண்ணனும், மற்றொரு நகைச்சுவை நாடகம், கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோயால் தாமதமானது. அக்டோபர் 2020 இல், அவர் பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 இல் பங்கேற்று நல்ல வரவேற்பை பெற்றார்.

கடந்த வருடம் ஜோ படத்திம் அபார வெற்றியை கண்டது. ரியோ ராஜின் அடுத்த படத்தில் பாரதிராஜா, நட்டி, சாண்டி ஆகியோர் நடிக்கின்றனர்.இப் படத்தின் பஸ்ட் லுக் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இப் படத்திற்க்கு ”நிறம் மாறும் உலகம்” என பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தில் சான்டிஇ நடராஜ் சுபரமணி பாரதிராஜ் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்

https://x.com/gs_cinema/status/1781662846809452873

Related articles

Recent articles

spot_img