பிரபாஸ் இன் கல்கி 2898 AD அப்டேட் நாளை

Published:

அமிதாப் பச்சன், கமல்ஹாசன், பிரபாஸ், தீபிகா படுகோன் மற்றும் திஷா பதானி ஆகியோர் நடிப்பில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கல்கி 2898 AD இன் தயாரிப்பாளர்கள் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிடத் தயாராகிவிட்டார்கள்.ரசிகர்களுக்காக ஒரு பெரிய விஷயம் இதில் உள்ளது. அறிவியல் புனைகதையான படத்தை இயக்கியவர் நாக் அஸ்வின், எவடே சுப்ரமணியம் மற்றும் மகாநதி போன்ற இயக்குனர் படைப்புகளுக்கு பெயர் பெற்றவர்.

இந்தத் திரைப்படம் எதிர்காலத்தில் நடக்கும் ஒரு புராணக்கதையை மையமாகக் கொண்ட அறிவியல் புனைகதை களியாட்டம் என்று கூறப்படுகிறது. படத்திற்கான அனைத்து உற்சாகங்களுக்கிடையில், இந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 21) தயாரிப்பாளர்கள் ஒரு பெரிய அறிவிப்பைத் திட்டமிட்டுள்ளதாக புதிய அப்டேட் தெரிவிக்கிறது.

இதை உறுதிப்படுத்தும் வகையில், படத்திற்கு நெருக்கமான ஒரு வட்டாரம், “கல்கி 2898 கி.பி. டீம் இந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை பிரமாண்டமான அறிவிப்பு ஒன்றைத் திட்டமிடுகிறது. படத்தைப் பற்றிய ஒரு பெரிய அப்டேட் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இது உலகம் முழுவதும் உள்ள ரசிகர்களுக்கு ஒரு முக்கிய நிகழ்வாக இருக்கும்.

  விளம்பர பிரச்சாரங்கள் மற்றும் நிகழ்வுகள், இது பார்வையாளர்களுக்கு பெரும் ஆச்சரியமாக இருக்கும்.” இந்த பிரச்சாரத்தின் மூலம் அவர்கள் படத்தின் வெளியீட்டு தேதியையும் அறிவிப்பார்கள் என்றும் ஆதாரம் உறுதிப்படுத்தியது.

சமீபத்தில், கல்கி 2898 AD ஆனது கடந்த ஆண்டு சான் டியாகோ காமிக்-கானில் அதன் புதிய அறிமுகத்திற்குப் பிறகு எதிர்பார்பு அலைகளை உருவாக்கியது, இது மிகப்பெரிய உலகளாவிய பாராட்டைப் பெற்றது.

2024ல் லோக்சபா தேர்தல் நடக்க உள்ளதால் படத்தின் வெளியீடு தள்ளிப்போனது.  மே 9 ஆம் தேதி வெளியாகவிருந்த படம், இப்போது புதிய தேதியில் திரையரங்குகளில் வரும். வெளியீட்டு தேதியில் மாற்றம் செய்வது குறித்து தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுவார்கள்.

Related articles

Recent articles

spot_img