சூது கவ்வும்2 நாடும் நாட்டு மக்களும்

Published:

தமிழ்த் திரைப்படமான சூது கவ்வும் 2 அதன் படப்பிடிப்பை முடிக்கும் தருவாயில் உள்ளது, இது 2013 ஆம் ஆண்டு விஜய் சேதுபதி முக்கிய வேடத்தில் நடித்த சூது கவ்வும் படத்தின் தொடர்ச்சியைக் குறிக்கிறது. சூது கவ்வும்: நாடும் நாட்டு மக்களும் என்ற தலைப்பிலான இதன் தொடர்ச்சி, முதல் படத்தின் நிகழ்வுகளை எங்கே நிறுத்தியது என்று கூறப்படுகிறது.

கருணாகரன், ரமேஷ் திலக், யோக் ஜேபி மற்றும் ராதா ரவி உட்பட சில அசல் நடிகர்கள் மீண்டும் நடிக்கும் படம். நடிகர் சிவா முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் நிலையில், விஜய் சேதுபதி அதன் தொடர்ச்சியின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. முதல் படத்தை நலன் குமாரசாமி இயக்கியிருந்தாலும், அதன் தொடர்ச்சியை எஸ்.ஜே.அர்ஜுன் இயக்குகிறார்.

படத்தின் தயாரிப்பு நிறுவனமான @ThirukumaranEnt இன் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கு, படம் முடியும் தருவாயில் உள்ள செய்தியை திரைக்குப் பின்னால் உள்ள காட்சிகளுடன் பகிர்ந்துள்ளது. அந்த ட்வீட்டில், “அதிகமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட #சூதுகவ்வும் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பு கிட்டத்தட்ட முடிவடைந்துவிட்டது.  கர்த்தருடைய தேவன் விரைவில், கும்பலுடன், புதிய விதிகளுடன் வருகிறார்!”

சூது கவ்வும் 2 திரைப்படம் சி.வி.குமாரின் திருக்குமரன் எண்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் சார்பில் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. எஸ்.ஜே.அர்ஜுன் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தில் சிவா, சத்யராஜ், எம்.எஸ்.பாஸ்கர், ரமேஷ் திலக், ராதா ரவி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். எட்வின் லூயிஸ் இசையமைக்க, கார்த்திக் கே தில்லை ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். இப்படம் 2024 முதல் பாதியில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சிவி குமாரின் திருக்குமரன் எண்டர்டெயின்மென்ட் தயாரிப்பில் நலன் குமாரசாமி இயக்கிய அசல் சூது கவ்வும், விஜய் சேதுபதி, பாபி சிம்ஹா, அசோக் செல்வம், ரமேஷ் திலக், கருணாகரன், சஞ்சிதா ஷெட்டி, எம்.எஸ்.பாஸ்கர், யோக் ஜேபி மற்றும் பலர் நடித்திருந்தனர். 2 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் மே 1, 2013 அன்று வெளியான இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 35 கோடி ரூபாய் வசூல் செய்தது.

இப்படத்தின் முதல் பாடல் வௌியான நிலையில் இதன் இரண்டாவது பாடல் நாளை வெளியிடபடும் என குறிபிட்டுள்ளனர்.

https://x.com/elvoffl/status/1781676991608992240

Related articles

Recent articles

spot_img