ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் குடும்பத்தினருடன் செல்ஃபி

Published:

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் குடும்பத்தினருடன் அழகிய செல்ஃபியை பகிர்ந்துள்ளார்.

பிரமிக்க வைக்கும் நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய்,ஐஸ்வர்யா ராய்  பச்சனாக மாறி 17 வருடங்கள் ஆகிறது. அவர் நடிகர் அபிஷேக் பச்சனுடன் நெருக்கமான திருமண விழாவில் முடிச்சுப் போட்டார், மேலும் இந்த அழகான ஜோடி நேற்று தங்கள் 17 வது திருமண ஆண்டு விழாவை எளிமையான முறையில் கொண்டாடியுள்ளார்கள்.

ஐஸ்வர்யா ராய் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கதில் தனது கணவர் அபிஷேக் மற்றும் மகள் ஆராத்யாவுடன் இருக்கும் அழகான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். அழகான படம் உடனடியாக நட்சத்திர ஜோடியின் ரசிகர்களிடமிருந்து மிகுந்த அபிமானத்தைப் பெற்றது, அழகான செய்திகளுடன் கருத்துகள் பகுதியை நிரப்பியது. பொன்னியின் செல்வன்படத்திற்க்கு பின் அவர் எந்த புதிய திட்டங்களையும் அறிவிக்கவில்லை. ஐஸ்வர்யா மற்றும் அபிஷேக் பற்றிய கூடுதல் அறிவிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

https://www.instagram.com/p/C5_eIRHo8Uq/?utm_source=ig_web_copy_link&igsh=MzRlODBiNWFlZA==

Related articles

Recent articles

spot_img