ராம் சரணின் கேம் சேஞ்சர் பற்றிய ஜூசி அப்டேட்

Published:

மெகா பவர்ஸ்டார் ராம் சரண், அரசியல் திரில்லரான கேம் சேஞ்சர் படத்திற்காக பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஷங்கர் சண்முகத்துடன் இணைந்துள்ளார். கியாரா அத்வானி நாயகியாக நடிக்கும் இந்த பிக்பாஸ், இந்த ஆண்டின் இறுதியில் பெரிய திரைகளில் வரவுள்ளது. ஒரு வாரம் நீடிக்கும் புதிய ஷெட்யூல் நாளை ஹைதராபாத்தில் தொடங்கும் என்பது லேட்டஸ்ட் அப்டேட். ராம் சரண் மற்றும் பிறருடன் எஸ்.ஜே.சூர்யா மற்றும் நவீன் சந்திரா இந்த காலடியில் இணைவார்கள். அஞ்சலி, ஸ்ரீகாந்த், சுனில், சமுத்திரக்கனி மற்றும் பலர் இந்தப் படத்தில் நடித்துள்ளனர், ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் சார்பில் தில் ராஜு தயாரிக்கிறார். இந்த படத்திற்கு தமன் இசையமைத்துள்ளார். மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

https://x.com/AlwaysRamCharan/status/1640286670116499457

Related articles

Recent articles

spot_img