சிவாஜி மகனால் பெயர் அறிவிக்கப்பட்ட படம்…

Published:

நடிகர்  எனும லால் ஜூனியரால் இயக்கப்பட்டு சுவின் எஸ். சோமசேகரனால் எழுதப்பட்ட வரவிருக்கும் இந்திய மலையாள மொழி நகைச்சுவைத் திரைப்படமாகும்.இது மே 3, 2024 அன்று வெளியிடப்படும்  இப்படத்தை காட்ஸ்பீட் சினிமா மற்றும் மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர். டோவினோ தாமஸ், சௌபின் ஷாஹிர், பாலு வர்கீஸ், சுரேஷ் கிருஷ்ணா மற்றும் பாவனா ஆகியோர் தலைமையில் ஒரு குழும நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர், இந்த படம் கடினமான பாதையில் செல்லும் ஒரு சூப்பர் ஸ்டாரின் வாழ்க்கையையும் அவரது ஹீரோவின் பயணத்தையும் பின்தொடர்கிறது,

டேவிட் படிக்கல் ஒரு நடிகர் ஆவார். இது அவருக்கு டன்னிங்-க்ரூகர் விளைவை ஏற்படுத்துகிறது, மேலும் அவர் ஒரு நடிகராக தனது திறமைகள் மற்றும் திறன்களை மிகைப்படுத்தி மதிப்பிடத் தொடங்குகிறார். புகழில் குடித்துவிட்டு, கடந்த காலத்தால் ஆட்கொள்ளப்பட்ட டேவிட், தனது வாழ்க்கையை ஆபத்தில் ஆழ்த்தக்கூடிய மோசமான முடிவுகளை எடுக்கிறார். டேவிட்டின் சிக்கலான உளவியலைச் சுற்றியே கதை சுழல்கிறது மற்றும் அது அவரைக் கவனித்துக் கொள்ளும் நபர்களுடனான அவரது உறவுகளை எவ்வாறு பாதிக்கிறது, அவரது சுய-கண்டுபிடிப்பு செயல்முறை மற்றும் இறுதியில் அவர் எவ்வாறு சிறந்த மனிதராக மாறுகிறார் எனப்சூத கதையனி மையம ஆகும், 

படத்தின் படப்பிடிப்பு 11 ஜூலை 2023 அன்று தொடங்கியது.கொச்சி, மூணாறு, ஹைதராபாத், துபாய் மற்றும் காஷ்மீரில் 30 இடங்களில் படமாக்கப்பட்டது, இதன் படப்பிடிப்பு 110 நாட்கள் நீடித்தது.முதலில் நடிகர் திலகம் என்று பெயரிடப்பட்ட இப்படத்தின் தலைப்பு, அதே பெயரால் அறியப்பட்ட பழம்பெரும் தமிழ் நடிகர் சிவாஜி கணேசனின் ரசிகர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில் ஜனவரி 2024 இல் அதிகாரப்பூர்வமாக நடிகர் என்று மாற்றப்பட்டது. 23 ஜனவரி 2024 அன்று பெயர் மாற்றத்தை அறிவிப்பதற்காக ஒரு நிகழ்வு நடத்தப்பட்டது, அதில் சிவாஜி கணேசனின் மகன் பிரபு கணேசன் கலந்து கொண்டார்.

நடிகர் 2024 மே 3ஆம் தேதி வெளியாக தயாராக உள்ளது. 

https://x.com/MythriOfficial/status/1781995238418252055

 

 

Related articles

Recent articles

spot_img