கல்கி 2898 adல் பாலிவுட்டின் ஹரோ பச்சன்

Published:

இப்படத்தில் அஸ்வத்தாமாவாக அமிதாப் பச்சன் நடிக்கிறார்

பான் இந்தியன் நட்சத்திரமான பிரபாஸ் அடுத்ததாக மெகா பட்ஜெட் அறிவியல் புனைகதை என்டர்டெய்னர் கல்கி 2898 AD இல் நடிக்கிறார். இப்படம் நாடு முழுவதும் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. கிளாசிக் கிளாசிக் மகாநதி படத்தை இயக்கிய நாக் அஸ்வின் இதன் இயக்குனர். வாக்குறுதியளித்தபடி, தயாரிப்பாளர்கள் பாலிவுட்டின் ஷாஹேன்ஷா அமிதாப் பச்சன் இடம்பெறும் புதிய காட்சியை அறிமுகப்படுத்தினர். இந்தப் படத்தில் அவர் துரோணாச்சாரியாரின் மகன் அஸ்வத்தாமாவாக நடிக்கிறார்.

பார்வையில், ஒரு குழந்தை பிக் பியிடம் அவர் அழியாதவரா என்று கேட்கிறது. தான் அஸ்வத்தம்மா என்றும், துவாபர் யுகத்தில் இருந்து தசாவதாரத்திற்காக காத்திருப்பதாகவும் அமிதாப் கூறுகிறார். பார்வை குறுகியதாக இருந்தாலும், அது தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது, படத்தை எதிர்நோக்குகிறது. காட்சிகள் பிரமாண்டமாக இருக்க, சந்தோஷ் நாராயணனின் இசை ஆர்வத்தை உருவாக்குகிறது. தீபிகா படுகோன், கமல்ஹாசன், திஷா பதானி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். அஸ்வனி தத் தயாரிப்பாளர். வெளியீட்டு தேதி இன்னும் அறிவிக்ப்படவில்லை

 

https://x.com/Chrissuccess/status/1782048367293477113

Related articles

Recent articles

spot_img