காமெடி சூப்பர் ஸ்டார்” in இங்கநான்தான் கிங்கு👑

Published:

சந்தானம் STAR விஜய்யின் லொள்ளு சபையில் நடித்ததன் மூலம் உலகுக்கு அறிமுகம் ஆனார்.அங்கு அவர் தமிழ் திரைப்படங்களின் ஸ்பூஃப்களில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். இது முக்கிய சினிமாவில் வாய்ப்புகளைப் பெற வழிவகுத்தது, குறிப்பாக மன்மதன் (2004), சச்சியன் (2005) மற்றும் பொல்லாதவன் (2007) ஆகியவற்றில் பாராட்டப்பட்ட நடிப்புடன் துணைப் பாத்திரத்தில் நடித்தார். அவரது நகைச்சுவைத் திறமைக்காக அங்கீகரிக்கப்பட்ட அவர், “காமெடி சூப்பர் ஸ்டார்” என்ற பெயரைப் பெற்றார். பாரிஸ் ஜெயராஜ் (2021) படத்தில் யூடியூபராகவும், ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம் (2022) இல் துப்பறியும் நபராகவும் அவரது சமீபத்திய பாத்திரங்கள் அடங்கும்.

அவரின் புதிய படமான  நான் தான் கிங்கு படத்தின் கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதியவர் எழிச்சூர் அரவிந்தன். படத்தின் இசையமைப்பாளர் டி இமான், திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் முத்தமிழ் ஆகியோர் பாடல்களை எழுதியுள்ளனர். தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளராக ஓம் நாராயணனும் எடிட்டராக எம் தியாகராஜனும் உள்ளனர். வடக்குப்பட்டி ராமசாமி படத்தில் கடைசியாகப் பார்த்த சந்தானத்தின் தனித்துவமான நகைச்சுவை பாணி இந்தப் படத்தின் ஹைலைட்டாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நடிகரும் காமெடி நடிகருமான சந்தானம் நடித்துள்ள இங்க நான் தான் கிங்கு திரைப்படம் ரிலீஸ் தேதியை தள்ளி வைத்துள்ளது. இப்படத்தின் புதிய போஸ்டர் சனிக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது, இதில் சந்தானம் உடன் நடிகர்கள் தம்பி ராமையா மற்றும் பால சரவணன் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். போஸ்டர் வெளியிடும் தேதியை வெளியிட்டது: மே 10. கோபுரம் ஃபிலிம்ஸ் பதாகையின் கீழ் சுஷ்மிதா அன்புச்செழியன் தயாரித்த இந்த திட்டம், வடக்குப்பட்டி ராமசாமி (2024) படத்தில் அவர் தோன்றியதைத் தொடர்ந்து சந்தானம் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கும் அடுத்த வெளியீட்டைக் குறிக்கிறது.

இந்த போஸ்டரில் சந்தானம் வெள்ளை நிற சீருடையில் சிவப்பு வாளியை பிடித்தபடி, பல்வேறு உடைகளில் மற்ற நடிகர்கள் சூழ இருப்பது போல் இடம்பெற்றுள்ளது. ஒரு மடடோர் வேன் காட்சியின் பின்னணியை உருவாக்குகிறது. ஆனந்த் நாராயண் இயக்கிய இந்தப் படம், போஸ்டரில் டாக்டர் கோட் அணிந்திருக்கும் ப்ரியாலயாவின் நடிப்பு அறிமுகமாகும். குழும நடிகர்கள் முனிஷ்காந்த், மறைந்த மனோபாலா, விவேக் பிரசன்னா, மாறன் மற்றும் கூல் சுரேஸ் மற்றும் பலர் உள்ளனர்.

 #இங்கநான்தான் கிங்கு👑 படத்தின் சந்தானத்தின் மற்றும் அனைவரதும்  கதாபாத்திரங்களை சந்திக்க தயாராகுங்கள் என போஸ்டர் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளனர்.

https://x.com/iamsanthanam/status/1782267217859489809

Related articles

Recent articles

spot_img