காஜல் அகர்வாலுக்கு புதிய டேக்

Published:

காஜல் அகர்வால், இந்தியன் 2 இல் தோன்றவிருக்கும் நட்சத்திர நடிகை மற்றும் விஷ்ணு மஞ்சுவின் லட்சிய திட்டமான கண்ணப்பாவில் ஈடுபட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது, இது மீண்டும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்குகிறது. அவரது வரவிருக்கும் தெலுங்கு படமான சத்யபாமா குறித்த அப்டேட் இன்று மாலை 04:05 மணிக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. சத்யபாமா படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிடலாம் என்பதால் எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ளது.

சுவாரஸ்யமாக, படக்குழு காஜல் அகர்வாலை ‘மாஸ் ராணி’ என்று குறிப்பிட்டது அவரது ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. சுமன் சிக்கலா எழுதி இயக்கியுள்ள சத்யபாமா படத்தை ஆரூம் ஆர்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் பாபி டிக்கா மற்றும் ஸ்ரீனிவாஸ் ராவ் தக்கலப்பள்ளி தயாரித்துள்ளனர். சஷி கிரண் டிக்கா திரைக்கதை எழுதுகிறார், ஸ்ரீசரண் பகல இசையமைப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

https://x.com/AurumArtsOffl/status/1782001665736097983

Related articles

Recent articles

spot_img