நிறம்மாறும்உலகின் பார்வை இங்கே

Published:

தமிழ் சினிமாவின் இதயத்தில், பாரதிராஜாவின் வரவிருக்கும் படம், “நிறம் மாறும் உலகில்” மூலம் ஒரு புதிய உணர்ச்சிப் பயணம் வெளிவர உள்ளது. விளம்பரத்தில் தேர்ச்சி பெற்றதற்காக அறிமுகமான பிரிட்டோ ஜேபி இயக்கிய இந்த நம்பிக்கைக்குரிய நாடகத்தில் ரியோ, பாரதிராஜா, நட்டி நடராஜ் மற்றும் சாண்டி உள்ளிட்ட நட்சத்திர நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர். நான்கு அழுத்தமான கதைகளை இத்திரைப்படம் நுணுக்கமாக பிணைக்கிறது, அவர்களின் விதிகளை பின்னிப் பிணைப்பதில் உணர்ச்சியின் ஆழமான செல்வாக்கை ஆராய்கிறது.

மும்பையின் பரபரப்பான தெருக்களில் இருந்து வெள்ளாங்கண்ணி மற்றும் திருத்தணியின் அமைதியான நிலப்பரப்புகள் வரை பலதரப்பட்ட அமைப்புகளை தூண்டும் போஸ்டர் கிண்டல் செய்கிறது, ஒவ்வொரு இடமும் கதாபாத்திரங்களின் உணர்ச்சிகரமான ஒடிஸிக்கான கேன்வாஸாக செயல்படுகிறது.

லென்ஸுக்குப் பின்னால், மல்லிகா அர்ஜுனும் மணிகண்ட ராஜாவும் இந்தக் கதைகளின் சாரத்தை படம்பிடிக்கிறார்கள், அதே நேரத்தில் தமிழ் அரசன் எடிட்டிங் மூலம் கதையின் தாளத்தை திறமையாக உருவாக்குகிறார். தேவ் பிரகாஷின் இசையமைப்புகள் “நிறம் மாறும் உலகில்” உணர்வுபூர்வமான அதிர்வலைகளை புதிய உயரத்திற்கு உயர்த்துவதாக உறுதியளிக்கிறது. முக்கிய புகைப்படம் எடுத்தல் முடிவடைந்த நிலையில், குழு இப்போது தயாரிப்புக்குப் பிந்தைய சிக்கல்களை ஆராய்கிறது, தங்கள் படைப்பை உலகிற்கு வெளிப்படுத்த ஆவலுடன் தயாராகி வருகிறது.

டைரக்டர் பிரிட்டோ ஜேபி, நான்கு பிரிவுகளின் வழியாக இயங்கும் ஒரு பொதுவான இழையை சுட்டிக்காட்டுகிறார், இது வேறுபட்ட கதைகளை ஒன்றாக இணைக்கும் ஒருங்கிணைக்கும் தீம். நிஜ வாழ்க்கை அனுபவங்களில் இருந்து உத்வேகம் பெற்று, பெற்றோர்கள் எதிர்கொள்ளும் போராட்டங்களை ஆழமாக ஆராய்கிறது, ஒவ்வொரு அத்தியாயமும் மனித உணர்வுகளை ஆராய்வதோடு, பார்வையாளர்களிடம் ஆழமாக எதிரொலிக்கிறது.

எதிர்பார்ப்பு அதிகரிக்கும் போது, ​​டீசர்கள், டிரெய்லர்கள் மற்றும் படத்தின் ஒலிப்பதிவு வெளியிடப்படுவதை பார்வையாளர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து, அதன் உடனடி வெளியீட்டை அறிவிக்கிறார்கள். “நிறம் மாறும் உலகில்” மூலம், இயக்குனர் பிரிட்டோ ஜேபி, மனித உணர்ச்சிகளின் கேலிடோஸ்கோப் வழியாக பார்வையாளர்களை அழைக்கிறார், அங்கு தலைப்பே எப்போதும் மாறிவரும் வாழ்க்கை இயல்பு மற்றும் மனித ஆன்மாவில் சூழ்நிலையின் ஆழமான தாக்கத்திற்கு ஒரு சான்றாக செயல்படுகிறது.

https://x.com/Signaturepro01/status/1782387052132126986

Related articles

Recent articles

spot_img