பாக்ஸ் ஆபிஸ் மோதலுக்கு தயாராகிவிட்டனர்….

Published:

காஜல் அகர்வாலின் 60வது படமான ‘குயின் ஆஃப் மாஸஸ்’ படத்தின் டீசர் சில வாரங்களுக்கு முன்பு வெளியாகி பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. சுமன் சிக்கலா எழுதி இயக்கியுள்ள இப்படம் மீண்டும் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளது. அறிவித்தபடி, மே 17, 2024 அன்று சத்யபாமா திரையரங்குகளில் அறிமுகமாக உள்ளது என்ற செய்தியை வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் சமூக ஊடக பக்கம் அழைத்துச் சென்றுள்ளனர்.

அதே நாளில் விஸ்வக் சென்னின் கேங்க்ஸ் ஆஃப் கோதாவரியும் வெளியாகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. . எனவே, மாஸ் கா தாஸ் மற்றும் மாஸ் ராணியின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் மோதலுக்கு நாம் சாட்சியாக இருப்போம். ஆரூம் ஆர்ட்ஸ் பேனரில் பாபி டிக்கா மற்றும் ஸ்ரீனிவாஸ் ராவ் தக்கலப்பள்ளி ஆகியோர் சத்யபாமாவை தயாரித்தனர். சஷி கிரண் டிக்கா திரைக்கதை எழுத, ஸ்ரீசரண் பகல இசையமைத்துள்ளார். மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

https://x.com/MsKajalAggarwal/status/1782393573582995623

Related articles

Recent articles

spot_img