மஞ்சு மனோஜ் மீண்டும் மிராய் படப்பிடிப்புக்கு

Published:

ஹனு-மேன் நட்சத்திரம் தேஜா சஜ்ஜாவின் புதிதாக அறிவிக்கப்பட்ட பான்-இந்திய சாகசத் திரைப்படமான மிராய், அதன் தலைப்புப் பார்வையின் வெளியீட்டைத் தொடர்ந்து அதிக கவனத்தைப் பெற்றுள்ளது. கார்த்திக் காட்டமனேனி இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் ரித்திகா நாயக் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார்.

இந்த படத்தில் மஞ்சு மனோஜ் வில்லனாக நடிக்கிறார் என்பது ஏற்கனவே தெரிந்த விஷயம் தான். சமீபத்திய புதுப்பிப்பு என்னவென்றால், நடிகர் சமீபத்தில் மிராய் செட்டில் சேர்ந்துள்ளார். இதையே அவர் தனது சமூக வலைதளங்களில் மறைமுகமாக அறிவித்துள்ளார். பீப்பிள் மீடியா ஃபேக்டரி பேனரின் கீழ் டிஜி விஸ்வ பிரசாத் தயாரிக்கும் இந்த படத்தில் துல்கர் சல்மான் சிறிய கேமியோவில் தோன்றுவார் என கூறப்படுகிறது. 7 மொழிகளில் ஏப்ரல் 18, 2025 அன்று திரையரங்குகளில் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படும் இந்தப் படத்திற்கு கௌரா ஹரி இசையமைத்துள்ளார்.

https://x.com/HeroManoj1/status/1782289373431496963

 

Related articles

Recent articles

spot_img