சூப்பர் ஸ்டாரின் மேக் ஓவரில் ரசிகர்கள்

Published:

சூப்பர் ஸ்டார் மகேஷ் பாபு தற்போது தனது அடுத்த பெரிய படத்திற்கு தயாராகி வருகிறார், உலக அளவில் புகழ்பெற்ற இயக்குனர் எஸ்எஸ் ராஜமௌலியுடன் தற்காலிகமாக எஸ்எஸ்எம்பி 29 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, இது விரைவில் தயாரிப்பில் இறங்க உள்ளது.

சமீபத்தில், தற்போது ஐபிஎல் 2024ல் சன் ரைசர்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வரும் ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வீரர் பாட் கம்மின்ஸ், டோலிவுட்டின் சூப்பர் ஸ்டார் மகேஷ் பாபுவுடன் இருக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். கம்மின்ஸ் மட்டுமல்ல, மயங்க் அகர்வால், அபிஷேக் சர்மா, ராகுல் திரிபாதி, மற்றும் நிதிஷ் குமார் ரெட்டி ஆகியோரும் ஒரு விளம்பர படப்பிடிப்பின் போது மகேஷ் பாபுவுடன் உரையாடினர். இந்த படங்கள் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது

மகேஷ் பாபுவின் ரசிகர்களுக்கு இன்னும் ஆச்சரியம் என்னவென்றால், அவரது சமீபத்திய தோற்றம். சமீபத்திய புகைப்படங்கள் அவரது ரசிகர்களை அவரது புதிய தோற்றத்தில் காதலிக்க வைத்தது, அவரது வரவிருக்கும் படத்தில் அவர் எப்போதும் போல் அழகாக இருப்பார் என்ற நம்பிக்கையில். பிரபல எழுத்தாளர் விஜயேந்திர பிரசாத் பிரசாத் கதை எழுதியுள்ள இந்தப் படத்தை துர்கா ஆர்ட்ஸ் சார்பில் கே.எல்.நாராயணா தயாரிக்கிறார். ஆஸ்கார் விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் எம்.எம்.கீரவாணி மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்தப் படத்தின் ஒலிப்பதிவைக் கையாளுவார். SSMB 29 பற்றிய கூடுதல் புதுப்பிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்.

https://www.instagram.com/p/C6EH9s0Py9e/?utm_source=ig_web_copy_link

Related articles

Recent articles

spot_img