சந்தானம்! புதிய படத்தின் ட்ரைலர் இதோ!

Published:

கடந்தகாலங்களில் தவிர்க்கமுடியாத முன்னணி காமடி நடிகனாக கலக்கி வந்தாலும் சமீபத்தில் அவை அனைத்தையும் விட்டுவிட்டு நடித்தால் ஹீரோவாகத்தான் நடிப்பேன் என கூறும் சந்தானத்தின் அடுத்த திரைப்படத்திற்கான ட்ரைலர் வெளியாகி உள்ளது.

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வைரலாகிய லொள்ளுசபா நிகழ்ச்சியில் ஆரம்பித்து காமடி நடிகனாக சினிமாவுக்கு அறிமுகமாகியவர் சந்தானம் ஆவார். நகைச்சுவையில் இவரது உடல் அசைவுகள் , டைமிங் கவுண்டர்கள் இவருக்கு நல்ல வரவேற்பை கொடுத்தது.

ஆனாலும் சமீபத்தில் இவர் காமெடியனாக அல்லாமல் அனைத்து படங்களிலும் ஹீரோவாக நடித்து வருகின்றார். அவ்வாறே சமீபத்தில் இவர் நடித்துள்ள இங்கு நான்தான் கிங்கு என்ற திரைப்படத்தின் ட்ரைலர் வெளியாகியுள்ளது. அதில் சிம்பு மற்றும் விஷாலை நேரடியாக கலாய்த்துள்ளதுடன் நயன்தாராவின் திருமணத்தை மறைமுகமாகவும் கலாய்த்துள்ளார்.

குறித்த ட்ரைலர் இதோ

Related articles

Recent articles

spot_img