தளபதி 69 படத்தின் இயக்குநராக இருந்தால்,,,,,

Published:

தளபதி விஜய் தற்போது தனது திரையுலக வாழ்க்கைக்கும் அரசியல் ஆசைகளுக்கும் இடையே சமநிலையில் இருக்கிறார். அடுத்ததாக வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் தி கிரேட்டஸ்ட் ஆஃப் ஆல் டைம் படத்தில் நடிக்கிறார். மீனாட்சி சௌத்ரி நாயகியாக நடிக்கும் இந்தப் படம் செப்டம்பர் 5, 2024 அன்று திரையரங்குகளில் திரையிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், தளபதி 69 க்கு பல இயக்குனர்களின் பெயர்கள் புழக்கத்தில் உள்ளன, இது அரசியலில் தன்னை முழுமையாக அர்ப்பணிப்பதற்கு முன்பு விஜய்யின் இறுதிப் படமாக கூறப்படுகிறது. தளபதி 69 படத்தின் இயக்குனர்கள் என எச் வினோத், வெற்றிமாறன், நெல்சன் திலீப்குமார், கார்த்திக் சுப்பராஜ் மற்றும் த்ரிவிக்ரமின் பெயர்கள் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளன.

இருப்பினும் இயக்குனர் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை. சமீபத்தில் நடந்த விருது வழங்கும் விழாவின் போது, ​​பீஸ்ட் இயக்குனர் நெல்சன் திலீப்குமார், “தளபதி 69 படத்தின் இயக்குநராக இருந்தால், விஜய்யுடன் மகேஷ் பாபு, ஷாருக்கான், மம்முட்டி ஆகியோரை நடிக்க வைப்பேன்” என்று குறிப்பிட்டார்.

இந்த அறிக்கை சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வெறித்தனத்தைத் தூண்டியது, விஜய் தனது 69 வது திரைப்படத்திற்கு நெல்சனை இயக்குநராக உறுதிப்படுத்துமாறு ரசிகர்கள் வலியுறுத்துகின்றனர், பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை முறியடிக்கக்கூடிய ஒரு மல்டி-ஸ்டாரர் படம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. The GOAT படத்தின் தயாரிப்பாளர் அர்ச்சனா கல்பாத்தி, தளபதி 69 படத்தின் இயக்குனர் யார் என்று தனக்கு தெரியும் என்று சமீபத்தில் சூசகமாக கூறினார், இது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறது.

Related articles

Recent articles

spot_img