சிவகார்த்திகேயனின் அடுத்த படத்தில் தேசிய விருது பெற்ற நடிகர்?

Published:

கோலிவுட் நட்சத்திர இயக்குனர் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கத்தில் ஓரிரு படங்கள் உள்ளன, அவற்றில் ஒன்று சிவகார்த்திகேயனுடன் நடிக்க உள்ளது. தற்காலிகமாக எஸ்கே 23 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படம் மீண்டும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியுள்ளது. தொடர்ந்து வரும் வதந்திகளை நம்பினால், அய்யப்பனும் கோஷியும் படத்தில் நடித்ததற்காக தேசிய விருதை வென்ற மாலிவுட் நடிகர் பிஜு மேனன் SK 23 இன் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

ஸ்ரீ லக்ஷ்மி மூவிஸ் சார்பில் என்வி பிரசாத் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்தில் சாண்டல்வுட் நடிகை ருக்மணி வசந்த் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இசையமைப்பாளராக அனிருத் ரவிச்சந்தர் இணைந்திருப்பதால், அடுத்த அறிவிப்புகளை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கின்றனர். மேலும் முன்னேற்றங்களுக்கு காத்திருங்கள்.

Related articles

Recent articles

spot_img