‘தி 100’ டீசர் அப்டேட்

Published:

மொகலி ரெகுலு என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் நடித்ததற்காக புகழ்பெற்ற ஆர்.கே.சாகர், ராகவ் ஓம்கார் சசிதர் எழுதி இயக்கிய ‘தி 100’ படத்தின் மூலம் பார்வையாளர்களை கவர தயாராகிவிட்டார்.

இன்று, இந்த படத்தின் டீசரை மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவியின் அம்மா அஞ்சனா தேவி வெளியிட்டார். IPS அதிகாரி விக்ராந்த், நகரின் புறநகர்ப் பகுதியில் பிரபல குற்றவாளிகளைக் குறிவைத்து நடத்தப்பட்ட தொடர் படுகொலைகளில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் மனித உரிமைகள் ஆணையத்தின் விசாரணையை எதிர்கொள்ளும் காட்சியுடன், டீஸர் ஒரு அழுத்தமான தொனியை அமைக்கிறது. ஊடக ஆய்வு அல்லது அதிகாரத்துவ அழுத்தத்தால் கவரப்படாத கதாநாயகன், விளைவுகளைப் பொருட்படுத்தாமல் குற்றத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதில் தனது வழக்கத்திற்கு மாறான முறைகளை உறுதியாகக் கடைப்பிடிக்கிறார்.

ஆர்.கே.சாகரால் அழுத்தமான தீவிரத்துடன் சித்தரிக்கப்பட்ட கொள்கை ரீதியான ஐபிஎஸ் அதிகாரியின் துணிச்சலான நடத்தையை டீஸர் சுருக்கமாக படம்பிடிக்கிறது. ராகவ் ஓம்கார் சசிதரின் இயக்கம் கதாப்பாத்திரத்தின் உறுதியை சிறப்பாக வெளிப்படுத்துகிறது. அட்ரினலின் எரிபொருளைக் கொண்ட கதையை உறுதியளிக்கும் வகையில், ‘தி 100’ ஆக்ஷன் காட்சிகளை வழங்க தயாராக உள்ளது.

மிஷா நரங் பெண் நாயகியாகத் தலைப்புச் செய்திகளில் வருகிறார், அவருக்குத் துணையாக தன்யா பாலகிருஷ்ணா ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். ஷியாம் கே நாயுடு ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஹர்ஷவர்தன் ராமேஷ்வர் இசையமைத்துள்ளார். படத்தொகுப்பை அமர் ரெட்டி குடுமுலா கையாளுகிறார், தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராக சின்னா பங்களிப்பு செய்கிறார். KRIA Film Corp மற்றும் Dhamma Productions ஆகியவற்றின் கீழ் ரமேஷ் கருதூரி, வெங்கி புஷாடபு மற்றும் ஜே தாராக் ராம் இணைந்து தயாரித்துள்ள 100 விரைவில் திரையரங்குகளில் அறிமுகமாகவுள்ளது.

Related articles

Recent articles

spot_img