கசிந்தது படங்கள் ராமாயணத் படபிடிப்பிலிருந்து

Published:

டங்கல் இயக்குனர் நித்தேஷ் திவாரி தற்போது மதிப்புமிக்க ராமாயணத்தை உருவாக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளார். ரன்பீர் கபூர், சாய் பல்லவி மற்றும் யாஷ் ஆகியோர் முறையே ராமர், சீதை மற்றும் ராவணன் வேடங்களில் நடிக்கின்றனர், மேலும் இப்படம் மும்முனை படமாக உருவாகி வருகிறது.

செட்டில் இருந்து ரன்பீர் மற்றும் சாய் பல்லவியின் படங்கள் தற்போது இணையத்தில் கசிந்துள்ளன, மேலும் அவை சமூக ஊடகங்களில் புயலை கிளப்பியுள்ளன. ராமர் மற்றும் சீதையாக ரன்பீரும் சாய் பல்லவியும் அசத்தியுள்ளனர். சஞ்சு நடிகர் வேட்டி அணிந்து நீண்ட கூந்தலுடன் காணப்பட்டார். ராமாவின் கேரக்டருக்கு சரியான தோற்றத்தை பெற நடிகர் நிறைய கிலோவை குறைத்துள்ளார். மறுபுறம், சாய் பல்லவி, புடவையில் நகைகளை ஏற்றி அசத்தினார்.

படப்பிடிப்பில் இருந்து கசிந்தது இது முதல் அல்ல, இதனால் ரசிகர்கள் மிகுந்த விரக்தியில் உள்ளனர். மேலும் கசிவுகளைத் தடுக்க தயாரிப்பாளர்கள் அதிக எச்சரிக்கையுடன் இருக்குமாறு அவர்கள் கேட்டுக்கொள்கிறார்கள், ஏனெனில் இது உற்சாகத்தைக் கொல்லும். இந்த திட்டம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை. சன்னி தியோல், ரகுல் ப்ரீத் சிங், லாரா தத்தா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

குறிப்பு: கசிந்த படங்களைப் பகிர்வது நெறிமுறை அல்ல என்பதால், அவற்றை எங்கள் இணையதளத்தில் பகிர்வதைத் தவிர்க்கிறோம்.

Related articles

Recent articles

spot_img