மாரிவில்லின் கோபுரங்கள் வெளியாகும் அறிவிப்பு

Published:

மாரிவில்லின் கோபுரங்கள் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் புதிய வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்துள்ளனர். அருண் போஸ் இயக்கி, கோக்கர்ஸ் மீடியா எண்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் தயாரிப்பில் உருவாகியுள்ள இப்படம் மே 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படத்தில் இந்திரஜித் சுகுமாரன், சர்ஜனோ காலித், ஸ்ருதி ராமச்சந்திரன் மற்றும் வின்சி அலோஷியஸ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

மெல்லிசை மன்னர் என்று அழைக்கப்படும் பிரபல இசையமைப்பாளர் வித்யாசாகர் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தின் இசை உரிமையை மியூசிக் 247 பெற்றுள்ளது. சாய்குமார், பிந்து பணிக்கர், வசிஷ்த் உமேஷ், ஜானி ஆண்டனி, சலீம் குமார், விஷ்ணு கோவிந்த் உள்ளிட்ட நட்சத்திரப் பட்டாளமே உள்ளது. , மற்றும் மற்றவர்கள் வரவிருக்கும் படத்திற்காக அசெம்பிள் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

இப்படத்திற்கான கதையை இயக்குனரும் பிரமோத் மோகனும் இணைந்து எழுதியுள்ளனர். பிரமோத் மோகன் திரைக்கதையும் எழுதியுள்ளார். இதற்கிடையில் விநாயக் சசிகுமார் பாடல் வரிகளை எழுதினார்.

முன்னதாக, படம் ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது, படத்தின் படைப்பாளர்களின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பின் படி. இந்த அறிவிப்புப் பதிவும் வைரலானது. ஏப்ரல் 12 முதல் உலகெங்கிலும் உள்ள திரையரங்குகளில் திரைப்படத்தைப் பார்த்து ஈத்-விஷு விழாவைக் கொண்டாடுமாறு இடுகையின் தலைப்பு மக்களை அழைத்தது.

மற்ற துணை வேடங்களில் சாய் குமார், ஜானி ஆண்டனி, சலீம் குமார், வசிஷ்ட் உமேஷ், விஷ்ணு கோவிந்த் மற்றும் பிந்து பணிக்கர் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். சியாமபிரகாஷ் எம் எஸ் ஒளிப்பதிவு செய்ய, அருண் போஸ் மற்றும் ஷைஜல் பி வி எடிட்டிங்கை கவனிக்கின்றனர்.

தொழில்நுட்பக் குழுவில் கே ஆர் ​​பிரவீன் மற்றும் நோபல் ஜேக்கப் ஆகியோர் படைப்புத் தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் திட்ட வடிவமைப்பாளர்களாக உள்ளனர். ஜித்தேஷ் பொய்யா மேக்கப்பையும், காயத்ரி கிஷோர் ஆடைகளையும் கையாள்கின்றனர்.

முன்னதாக மாரிவில்லின் கோபுரங்கள் திரைப்படத்தின் டீசர் நவம்பர் 1 ஆம் தேதி Muzik 247 இன் யூடியூப் சேனலில் வெளியிடப்பட்டது. ஒரு நாடகம் என்று கூறப்படும் இந்தத் திரைப்படம் தடைகளை எதிர்கொண்டாலும் தங்கள் கனவுகளை அடைய பாடுபடும் திருமணமான தம்பதிகளைச் சுற்றி வருகிறது.

மாரிவில்லின் கோபுரங்கள் திரைப்படம் 1998 ஆம் ஆண்டு வெளியான சம்மர் இன் பெத்லகேம் திரைப்படத்தில் ஒரு பிரபலமான பாடலிலிருந்து அதன் பெயரைப் பெற்றது. இதில் ஜெயராம், சுரேஷ் கோபி, கலாபவன் மணி மற்றும் மஞ்சு வாரியர் ஆகியோர் நடித்திருந்தனர், மோகன்லால் ஒரு கேமியோவுடன் நடித்தார். ஸ்ரீனிவாஸ் மற்றும் பிஜு நாராயணன் பாடிய மாரிவில்லின் கோபுரங்கள் பாடல் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. இந்தப் பாடலுக்கு இசையமைத்த வித்யாசாகர் சிறந்த இசை அமைப்பாளருக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார்.

https://x.com/Indrajith_S/status/1783863418715525170

 

Related articles

Recent articles

spot_img