இந்தியன் 2 முதல் சிங்கிள் அப்டேட்

Published:

மே 1 அன்று இந்தியன் 2 முதல் சிங்கிள் அவுட்: உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் அடுத்தடுத்து படங்களில் படு பிஸியாக இருக்கிறார், மேலும் பலவற்றைச் செய்ய ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார். இந்த வருடத்தின் ஒன்றல்ல இரண்டு மிகப்பெரிய படங்களில் நடிக்க இருக்கிறார்- இந்தியன் 2, இது 1996 ஆம் ஆண்டு எஸ் ஷங்கர் எழுதி இயக்கிய அவரது படமான ‘இந்தியன்’ மற்றும் பிரபாஸ் நடித்த ‘கல்கி 2898′ ஆகியவற்றின் மிகவும் பரபரப்பான தொடர்ச்சியாகும். ஏ.டி.,’ இரண்டு படங்களுக்கு இடையே தற்போது போட்டி நடந்து வருகிறது.

காவிய இயக்குனரான ஷங்கரும் ஒரே நேரத்தில் ராம் சரணின் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படத்தில் பணிபுரிகிறார், இது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமாகும். இதற்கிடையில்,  இரண்டாம் பாகமான இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பு பணிகள் முடிவடைந்து போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

இந்தத் தொடர்ச்சியின் தயாரிப்பாளர்கள், இப்படம் ஜூன் மாதம் ஐந்து மொழிகளில் உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வரும் என்று அறிவித்துள்ளனர், அநேகமாக ஜூன் 13 அன்று. இந்தியன் 2 கதை சுருக்கம் முதல் பாகத்தின் க்ளைமாக்ஸின் போது உயிருடன் காட்டப்பட்ட சேனாபதி, இப்போது ஹாங்கில் இருக்கிறார். காங். ஊழல் மற்றும் அநீதியால் நாடு இன்னும் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது என்பதை அறிந்த பிறகு அவர் இந்தியா திரும்ப முடிவு செய்கிறார்.

 

இந்தியன் 2 ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் ப்ரோமோஷன் பணிகள் தொடங்கியுள்ள நிலையில், அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ள இந்தியன் 2 படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இப்போது தங்கள் படத்தின் இசையை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளனர். அனிருத் மற்றும் கமல்ஹாசனின் ஹைப் மற்றும் கலவையின் அடிப்படையில், இந்தியன் 2 ஆல்பத்திற்கான எதிர்பார்ப்பு எகிறியுள்ளது.

தற்போது கிடைத்த தகவலின்படி, இந்தியன் 2 படத்தின் முதல் சிங்கிள் மே 1-ம் தேதி வெளியாகும் என கூறப்படுகிறது. ‘தாத்தா வாராரு’ என்று தலைப்பிடப்பட்டுள்ள இந்தப் பாடல், என்ன இருக்கிறது என்பதற்கான தொனியை அமைக்கப் போகிறது. ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் போது முழு ஆடியோவும் வெளியாகும் மற்றும் மே மாதத்தில் அது நடக்கும்.

இந்த விழிப்புணர்வான ஆக்‌ஷன் படத்தின் தொடர்ச்சியில் கமல்ஹாசன் இந்தியனாக வீரசேகரன் சேனாபதியாக நடிக்கிறார். மேலும், திரைப்பட நட்சத்திரங்கள் எஸ்.ஜே. சூர்யா, காஜல் அகர்வால், பிரியா பவானி சங்கர், ரகுல் ப்ரீத் சிங், சித்தார்த், நெடுமுடி வேணு கிருஷ்ணசாமி ஐபிஎஸ், காளிதாஸ் ஜெயராம், குல்ஷன் குரோவர், சமுத்திரக்கனி, பாபி சிம்ஹா, பிரம்மானந்தம், ஜாகீர் உசேன், பியூஷ் மிஸ்ரா, குரு சோமசுந்தரம், டெல்லி கணேஷ், சிவாஜி குருவா கணேஷ் ஷங்கர், அனந்த் மகாதேவன், ஜார்ஜ் மரியன், வினோத் சாகர், அகிலேந்திர மிஸ்ரா மற்றும் பெனடிக்ட் காரெட் உள்ளிட்ட பலர் பல்வேறு பதிப்புகளில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

மறைந்த விவேக், ஜி மாரிமுத்து மற்றும் மனோபாலா ஆகியோர் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள், ஏனெனில் தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் பகுதிகளை அப்படியே விட்டுவிட விரும்பினர். இந்தியன் 2 க்ரூ எஸ் ஷங்கர் எழுதி இயக்குகிறார், இந்தியன் 2 என்ற தலைப்பில் அதன் தொடர்ச்சியை சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜா மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலின் அவர்களின் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் பேனர்களின் கீழ் தோராயமாக ரூ 250 கோடி பட்ஜெட்டில் இயக்குகிறார்கள். ரவிவர்மா ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஏ. ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். அனிருத் ரவிச்சந்தர் படத்தின் பின்னணி இசை மற்றும் இசையமைக்கிறார்.

 

Related articles

Recent articles

spot_img