ஜெய் ஹனுமான் 2026 க்கு தள்ளப்பட்டார்….

Published:

பிரசாந்த் வர்மா கடைசியாக நடித்த அனுமன் படத்தின் வெற்றியில் மும்முரமாக இருக்கிறார். இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெறும் 320 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்தது, இப்போது அனைவரது பார்வையும் அதன் தொடர்ச்சியான ஜெய் ஹனுமான் மீதுதான்.

சரி, படம் 2025 இல் வெளியாகும் என்று செய்திகள் வந்தன. ஆனால் சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, ஜெய் ஹனுமான் 2026 க்கு தள்ளப்பட்டுள்ளார், மேலும் அதைப் பற்றிய சில சுவாரஸ்யமான தகவல்கள் எங்களிடம் உள்ளன.


ரன்வீர் சிங்குடன் பிரசாந்த் வர்மா ஒரு படத்தைப் பூட்டிவிட்டதாகவும், படம் 2025-ல் விரைவில் திரைக்கு வரும் என்றும் 123தெலுங்கில் நாங்கள் ஏற்கனவே தெரிவித்துள்ளோம். எனவே, பிரசாந்த் இந்தித் திட்டத்தை விரைவில் முடித்துவிட்டு ஜெய் ஹனுமான் படத்தைத் தொடங்க விரும்புகிறார்.

ரன்வீர் சிங் பிரசாந்த் வர்மாவுக்காக ஒரு படத்தை ஓகே செய்தது பெரிய விஷயம், முதலில் அவர் எப்படி இந்திப் படத்தை இயக்கப் போகிறார் என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

Related articles

Recent articles

spot_img