பிரசன்னா வதனம் ட்ரெய்லர் வெளியிடு

Published:

சுஹாஸ் நடித்துள்ள பிரசன்னா வதனம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லரை வெள்ளிக்கிழமை வெளியிட்டனர். வரவிருக்கும் திரில்லர்-நாடகத்தை அறிமுக இயக்குனர் அர்ஜுன் ஒய் கே இயக்கியுள்ளார், மேலும் லிட்டில் தாட்ஸ் சினிமாஸ் பேனரின் கீழ் மணிகண்டா ஜே எஸ் மற்றும் பிரசாத் ரெட்டி டி ஆர் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது.

ட்ரெய்லர் படத்தின் கதாநாயகன் (சுஹாஸ்) ஒரு நல்ல சமாரியன் நபராக நிலைநிறுத்துகிறது, அவர் முகம் குருட்டுத்தன்மை என்று அழைக்கப்படும் ஒரு அரிய மருத்துவ நிலை காரணமாக இன்னும் அடிக்கடி ஒட்டும் சூழ்நிலைகளில் முடிகிறது. சுஹாஸின் பாத்திரம் தொடர்ச்சியான கொலைகளுக்கு சாட்சியாக மாறும்போது விஷயங்கள் மோசமாகின்றன, மேலும் குற்றவாளிகளை அடையாளம் காண இயலாமையால் அவர் சந்தேகத்திற்குரியவராக மாறுகிறார். பிரசன்னா வதனம் ஒரு ஈர்க்கக்கூடிய த்ரில்லராக அதன் உயர் கருத்துக் கதைக்களத்தில் இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது.

பிரசன்னா வதனம் படத்தில் பாயல் ராதாகிருஷ்ணா, ராஷி சிங் நந்து, ஹர்ஷா செமுடு, நிதின் பிரசன்னா, சாய் ஸ்வேதா மற்றும் குஷாலினி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இந்த திட்டத்திற்கு விஜய் புல்கானின் இசையமைத்துள்ளார். ஒளிப்பதிவு எஸ்.சந்திரசேகரன், படத்தொகுப்பு கார்த்திகா ஸ்ரீநிவாஸ் ஆர்.

அல்லரி நரேஷ் நடித்த காமெடி படமான ஆ ஒக்கடி அடக்கு படத்திற்கு எதிராக மோதும் பிரசன்னா வதனம் மே 3 ஆம் தேதி திரையரங்கில் வெளியாக உள்ளது.

https://x.com/idlebraindotcom/status/1784110406295785687 

Related articles

Recent articles

spot_img